zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo je wewe ni jibwa la pipa kwa kale yako kitabu cha wakorintho wa tano, wa mlango yeye asiyejua dhambi alimfanya kuwa dhambi kwa ajili yetu ili sisi tupate kuwa haki ya mungu katika yeye mtu aliyekuwa akifanya biashara ya kununua na kuuza vitu vilivyotupwa alipoteza vingi kupitia wizi kuliko alivyokuwa akiuza hivyo akanunua mbwa yule wa kubweka na kuuma ili kumdhibiti mbwa huyo mtu huyo alimfunga kwa nyororo iwapo mtu angeruka uwa mbwa huyo angekimbia meno inje umbali wa kadri nyororo hiyo ingimruhusu baada ya kipindi fulani mbwa huyo alijua pahali ambapo nyororo ilifika na angekomea hapo baada ya kitambo kidogo nyororo hiyo ikashika kutu ila mbwa huyo aliyeendelea kufika umbali huo ambao alizoea kufika bila kutambua kuwa nyororo hiyo haikumzuia tena na alikuwa huru mara nyingi mwengi wetu kama mbwa huyo tunakuwa wakristo na kusamehewa ila tunakuwa na tatizo kutambua kuwa minyororo kutoka kale yetu ya utumwa wa dhambi imevunjwa tambua kweli kwanza hisia zako si kipimo cha afya yako ya kiroho ahadi za neno la mungu kuwa umesamehewa kuwa wewe ni kiumbe kipya kuwa ya kale yamefuta ni kweli haijalishi unavyohisi funza hisia zako kwa kudai ahadi za neno la mungu kile alichoweka huru mungu hamuna mtu wala ibilisi aliye na ruhusa ya kukiweka chini ya utumwa pili mungu anapokusamehe msafi kama kwamba huku dhambi paulo alisema yeye asiyejua dhambi alimfanya kuwa dhambi kwa ajili yetu ili sisi tupate kuwa haki ya mungu katika yeye wa pili, wa tano, wa wa korintho pili mlango mstari kwa maneno mengine alilipa gharama ya makosa kumaanisha mnyororo imekwenda kisha tatu urejesho na uponyaji ni sehemu ya yale yesu alikuja kufanya yuko kwenye shughuli ya kuleta uhuru si utumwa uponyaji wukihisia ni sehemu ya fungu hivyo usichele kuwacha pipa la yakale ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brhop for morro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili kumbuka na sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja