zako chache kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo na siku ya saba mungu alimaliza kazi yake yote aliyoifanya akastarehe siku ya saba akaacha kufanya kazi yake yote aliyoifanya ya napendekeza kuwa mwezi wa disemba ufanywe kuwa na siku 4 ukiwekwa siku tatu zaidi mwanzoni mwa mwezi kuruhusu wakati wa kujiandaa kwa siku za shughuli nyingi mbeleni kisha kuwekwe siku zingine tatu za ziada tuseme kati ya disemba 18 hadi 24 na siku zingine tatu zaidi kati ya krismasi na tarehe 31 ambazo zingeruhusu kurejelea hali yako kutoka kwa ratiba yako iliyopakiwa kupita kiasi unapenda wazo hilo kweli ninahakika nigeuza wazo langu kwa watu wengi ambao wanadhania kuwa krismasi inaingizwa tu kwenye kalenda na hawajajiandaa kwa ajili yake ratiba iliyopakiwa kupita kiasi inakugeuza mtu aliye na hali ya wasiwasi ukitabasamia sherehe na kuwakunjia uso jamaa na marafiki wa karibu inasababisha hali ya kushushwa moyo ambako kunaondoa sababu yako ya kusherehekea mwezi huu inakugeuza e kuwa na kitu ambacho ni tofauti sana na mtu ambaye anataka watoto wako kukumbuka kisha waza tena kuhusu kilicho muhimu kwako na hii ina maana ya kuwa unawaza kuhusu mambo yako unayoyapa kipaumbele huwezi kumfurahisha kila mtu usijaribu hivyo ni nini muhimu iwapo krismasi ni suala kuu la mwezi hivyo lenga maana ya hafula hiyo iliyotumika sana sababu ya msimu jambo ambalo jamii nyingi zimekumbatia ni kutoa zawadi kwa mradi au familia yenye mahitaji kuliko kitu chochote wanachojifanyia au kujipatia wenyewe kwa kuwa huwezi kufanya kila kitu unapasa kuamua jinsi ya kutumia wakati wako pesa zako na rasilimali zako na pendekezo hili la mwisho kabisa linakuja na onyo iwapo hutaamua wengine na hali ambazo hupendi zitakuamulia na utatazama nyuma kwa uchungu ukiuliza nini kilifanyikia disemba je unapenda maisha aliuliza ben franklin akiongeza hata hivyo utumie wakati kwa hekma kwa kuwa huo ndio unaoandaa maisha bado ni kweli ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright brightop for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuleta kwako name ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 72231412