adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo tukaweze kuangazia kuwa na msukumo wa kimbele kwa wema kitabu cha wa wa mstari ambaye nimeutuma kwenu kwa sababu iyo hiyo ili mjue mambo yetu naye akawafariji mioyo yenu nimekuwa nikiwaza kuhusu mashine hii ya sifa na nikawa na shangaa iwapo haiwezi kuwa kitu kizuri cha mauzo katika ulimwengu unaoyumba zaidi mbele zako ukidhibitisha sifa ni tabia ya mwanadamu kutazama makosa jukumu ambalo halijatendwa mianya badala ya kutazama mafanikio ya wenzao wazazi fanyeni hivyo waajiri fanyeni hivyo hadi mtakapokuwa na tabia ya kuona mema na ni tabia ya kutia moyo na kujangana mmoja kwa mwingine unatazama makosa kuna utofauti kati ya jeuri na sifa jeuri daima huonyesha kuto kuwepo uaminifu na nia za kichini chini sifa ni neno lililo wazi la kutia moyo na ambalo litamfanya mtu kufanya vyema na wazia mazungumzo ambayo yanasemekana kutokea kati ya winston churchill na lady aster katika hafula moja lady aseraliye churchill alisema kuwa alikuwa amelewa sana katika sherehe akamkabili akisema bwana chuchill umelewa chchill ambaye alikuwa angali na udhabiti kiasi akadakia lady asr wewe ni mtu mwenye sura mbaya asubuhi nitakuwa nimeondokewa na ulevi ila wewe utasalia mwenye sura mbaya kisha akajibu ningekuwa mkeo ningekupa sumu chc akajibu iwapo ungekuwa mke wangu ningeinywa je mradi wa chombo cha sifa ulitazamuaje na wafanyi biashara waliupenda ulileta msongamano mkubwa eneo hilo na wateja wakaonekana kuupenda hakika watu walianza kupita karibu na chombo hicho ili kuona jambo zuri ambalo kitasema juu yao ni jinsi unavyotoa sifa ndivyo inavyotofautisha chombo cha sifa kilicho na sauti zilizorekodiwa au mtu anayekutazama machoni na kukopa sifa iliyowekwa vizuri ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and Hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722 tatu tatu moja nne moja mbili