wadaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kwa leo tunaangazia ujumbe si vibaya kabisa kwenye kitabu cha waibrania mlango wa 1 mstari wa 25 kitabu kinasema kwamba wala tusiache kukusanyika pamoja kama ilivyo desturia wengine bali tuonyane na kuzidi kufanya hivyo kwa kadiri ngonavyo siku ile kuwa inakaribia kwa muda sasa akiandika rafiki moja wazo moja limekuwa likinijia mara kwa mara kunihimiza akaendelea kusema nililelewa kwa tamaduni ndogo ya kijerumani ambapo tunawasifu watu kwa maneno si vibaya kabisa hivyo himizo haliji kwangu kwa urahisi si yeye tu ni rahisi jinsi gani kubaini udhaifu wa wengine badala ya kuuzingira na maneno ya kutia moyo je unakuza vipi tabia njema ya kutia moyo hebu tuliweke wazi kujifunza tabia mpya hakuji kwa urahisi kwanza tambua chemichemi yahimizo ndani ya moyo wako huja wahi itambua sawa itie kwenye jaribio anza na mkeo au mmeo watoto wako na familia yako usiwe na hada ila useme jambo la kutia mtu moyo na kumwinua fanya hivyo bila hada ukimaanisha kutoka ndani mwako litakuwa jambo rahisi kwa mazoezi ya mara kwa mara kweli sawa baada ya kufanya hivyo na familia yako jaribu kumtia moyo mtu asiye na uhusiano wa karibu nawe labda watu unaofanya nao kazi au unaokutana nao watu ambao huenda wasiwe wema kwako mungu alitoa maagizo halisi kwa wana wa israeli kumhimiza yoshua mwana wa nuni kwa kuwa alitakiwa kuliongoza taifa hadi kanani paulo aliwapa wathesalonike maagizo ya kuhimizana mmoja kwa mwingine kwa maneno aliyoandika na tena kuhimizana na kujengana Kitabu waibrania mlango wa watatu mstari wa 13 inatuarifu kuhimizana kila siku ukweli ni kwamba sote twahitaji kutiwa moyo kuzidi kiwango cha si vibaya kabisa iwapo mungu anatuamuru kuhimizana ni vema kuikuza tabia hiyo na kwa kufanya kazi ya kutia moyo utashangazwa na jinsi ilivyo ya kuvutia na jinsi uwepo wako unavyokaribishwa popote utakapoenda ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kwa kitabu kwa jina strength for today and bright hope for otomorro naye kilichoandikwa na dr harold Sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7223342 kumbuka ni 722 tatu tatu moja nne moja mbili