kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo uaminifu na garama yake matendo ya mitume mlango wa mstari wa watat petro akasema anania kwa nini shetani amekujaza moyo wako kumwambia uongo roho mtakatifu na kuzuia kwa siri sehemu ya thamani ya kiwanja labda huku galilaya futi 692 chini ya kiwango cha bahari ambapo hali ya anga hutoa mawimbi ya gafla ila mawimbi yanayotishia mashua ya maisha yako kuwa katika hali ya kusikitisha ni kali mno walter melon alikuwa hivyo alitumia miaka mingi kujenga biashara yake wakati mkaguzi fisadi wa serikali alianza kumuliza hongo walter na nduguye ambaye alikuwa mshirika wake katika biashara hiyo walizungumzia swala hilo na kuamua kupuzilia mbali ombi lake la fedha za kibinafsi baada ya muda mchache walitambua kuwa mkaguzi huyo alikuwa akikataa mashua ambazo kampuni yao ilitengeneza hali iliyowapelekea kukabiliwa na tatizo kubwa la kifedha walter alieleza hali hiyo kwa maneno haya usiku mmoja nilipokuwa nikiloesha biblia yangu kwa machozi nililia tutakwenda wapi kutoka hapa itadumu kwa muda gani mungu alimpa walter melon ahadi inayopatikana kwenye kitabu cha mithali mlango wa wa mstari wata hadi had mtumaini bwana kwa moyo wako wote wala usizitegemee akili zako mwenyewe katika njia zako zote mkiri yeye naye atayanyosha mapito yako mungu alikutana na walter melon na polepole pole, mawimbi yaliondoka jinsi yesu alivyotuliza mawimbi zamani za kale kwa sababu ya ujuzi huu aliondokea kuwa mwenye huruma sana na mtu mwenye kuelewa hakusahau kuwa uaminifu huja na kibano cha bei ila gharama ya maafikio huharibu mafanikio inawezekana kufanikiwa bila uaminifu idadi kubwa ya watu wako hivyo wanatumia njia za mkato ili kunufaika katika biashara na wanaweza kufanikiwa kwa kutokuwa waaminifu na kutumia udanganyifu ila faida ni ya muda mfupi tu wengine wanaomjua mtu wa aina hiyo wanatambua kuwa si wa kuaminika na anaweza nunuliwa kwa bei zamani za kale william shakspre aliandika zaidi yeyote kuwa mkweli kwa nafsi yako na inastahili kuwa hivyo usiku na mchana hivyo huwezi kuwa mdanganyifu kwa mtu yeyote bado ni kweli ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brihthop for tomorrow kilichoandikwa dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari ufuri 7:2233 nne moja mbili ni sufuri saba mbilimbili tatu tatu moja nne moja mbili