chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam tuangazie ujumbe kutoa hisia zako kwa familia yako waefeso mlango wa wa mstari nanyi akina baba msiwachokoze watoto wenu bali waleeni katika adabu na maonyo ya bwana jarida moja lilinakili kibonzo kilichoonyesha meneja wa stesheni moja ya redio akiwa kitandani na mkewe akiwa amemshikia mkewe kipaza sauti na kusema sasa nini kinachokufanya udhani nina tatizo kuacha kazi yangu kwenye stesheni nimeshawishika kuwa mungu anataka nyumbani kwako kuwa sehemu salama mji mdogo wa kimbilio ambapo unapofunga mlango unaacha ulimwengu nje unafanyaje hilo kwanza weka maadili yako vyema jamii yako ni ya kudumu kazi yako sivyo kuna swala la uhaki linalokuja kwenye picha una haki gani kusababisha uadui dhidi ya mkubwa wako au jamii yako pili penda familia yako zaidi ya unavyomchukia mkubwa wako au wafanyikazi wenzako je upendo wako kwa mume au mkeo ni dhaifu kuliko unavyochukia hali ya kazi 3 ambia hisia zako zinapostahili kuondoka wakati mwingine kusema tazama sijashushwa moyo nawe nimekuwa na siku ngumu sana afisini husaidia kukabili hali na kukufanya uondokee kinachokudhi kuwa wewe mwenyewe hamuna mtu anayeweza kukuondolea amani isipokuwa umruhusu mtu kuiondoa hamu mtu mutu yeyote katika ulumwengu mzima anayeweza kulazimisha kujibu katika hali hiyo hivyo mbona uwatazame wakosoaji wako kwa huruma na nam waombee kisha tano anza kutafuta kazi nyingine ukitambua kuwa kila wakati unarudi nyumbani ukiwa umekasirishwa fanya kitu kuhusu hilo hamna kazi inayofaa kukufanya upoteze familia yako ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today nd breathop for tomorro kilichoandikwa na dr harold de sala wa gidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tojolisha kupitia nambari 722331412 ni 722331412