chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo tuzungumze kuhusu maana halisi ya msalaba leo kitabu cha wakorintho wa pli mlango wa5 na mstari wa 21 kinatuarifu kuwa yeye asiyejua dhambi alimfanya kuwa dhambi kwa ajili yetu ili sisi tupate kuwa haki ya mungu katika yeye katika kitabu chake aina ya kipekee il cook anaeleza alivyozuru soko la kuuza vyombo vya mapambo kumnunulia mkewe zawadi ya krismasi mhudumu wa eneo hilo alikuwa akiwaonyesha mapambo wana ndoa wachanga waliokuwa katika miaka yao ya 2 kabla yake il kuasili nataka kitu cha kipekee il alisikia mwanamke huyo mchanga akisema mhudumu alileta trei nzuli sana ya misalaba iliyo na miundo ya kisasa na ya kale ikimuhusu yesu msalabani akiwa amefurahishwa munamuke huyo alilenga msalaba wa kale wa aina ya kikatoliki ukiwa na yesu juu yake alionekana kuchanganyikiwa akamgeukia muhudumu huyo na kusema sielewi nani huyu anayening'inia kwenye mkofu huwa msalaba hakuwa na wazo lolote kuhusu umuhimu wa kifo cha yesu kristo kwa wengi leo msalaba ni kiungo tu cha pambo la kidini kishaufu mkufu au hirizi ya kuleta bahati nzuri kwa mtu anayeumiliki rafiki mmoja alieleza kuhusu ziara yake kwenye duka la vyombo vya mapambo baada yake likiwa na mkufu ya msalaba iliyo na ishara iliyosoma yote katika hali rahisi na akasikia kwa umbali mpita njia akisema nam na kuna siku ambapo mtu alipata msalaba bila chochote ni nini maana ya msalaba katika ulimwengu wa kisasa ambao unaonekana kupoteza mtazamo wa maana yake halisi kwa maneno raisi unamaana kuwa yesu alikufa badala yako kuwa mungu alirohusu mwanaye kutendewa jinsi tunavyostahili kutendewa ili kwa umilele wote tushiriki mbingu naye ambaye hakutenda dhambi paulo aliliweka hivi yeye asiyejua dhambi alimfanya kuwa dhambi kwa ajili yetu ili sisi tupate kuwa haki ya mungu katika yeye wakorintho wapili, mstari wa wa wa mlango mstari hiyo ndiyo maana halisi ya msalaba ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today ed bright hopford tmoro kilicho andikwa na y- dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7:2233112