wadaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo ujumbe wetu wa leo ni kuhusu ni siku gani ya wiki unayoishi kitabu cha zaburi mlango wa 9 mstari wa 1 kinasema kwamba siku za maisha yetu ni miaka 7 na ikiwa tuna nguvu miaka 0 na kiburi chake ni taabu na ubatili maana chapita upesi tukatokomea mara pilip i jina ambalo mara nyingi halitambuliki katika sehemu nyingi za ulimwengu alikuwa mtu mwenye utata ambaye maandishi yake kwa kiasi fulani yalionekana meusi na ya kuashiria kitu lakin, aliandika barua iliyowekwa tarehe 13, mwaka 1376 kwa mtu aliyesoma naye darasa moja wakati huo lakin, alikuwa na miaka 53 akikumbuka maneno ya musa ambaye alisema siku za maisha yetu ni miaka sabini aliandika iwapo tutasawazisha miongo saba ya maisha ya mwanadamu na siku saba za wiki inatuleta hadi siku ya ijumaa wakati wa chakula cha mchana lakini alikuwa na wazo la riwaya katika kulinganisha miaka sabini ya siku za mwanadamu na siku saba za wiki hiyo ina maana kuwa alizaliwa jumatatu saa sita na dakika moja usiku na kumaliza wiki usiku wa mwanane jumapili inayofuata iwapo kwa wakati huu una miaka thelathini ni jumatano kwako na iwapo una miaka hamsini ni ijumaa kwako hapo nikaanza kuwaza kuhusu utu huo nikizingatia siku saba za wiki nilitambua kuwa nilizaliwa denver colorado jumatano asubuhi pia nilimpata mpenzi wangu na nikamuoa mapema jumatano asubuhi haishangazi kuwa musa aliongeza basi utujulishe kwa hesabu siku zetu tujipatie moyo wa hekima zaburi mlango wa hikima ni nini musa alichokuwa nacho akilini alipozungumzia kujipatia mioyo ya hekima tafsiri nyingine inaliweka hivi tufunze tuutumie muda wetu mwingi ili tukuwe katika hekima uko katika siku gani ya wiki hivi sasa swali la pili una mipango gani katika wiki hii ikiwemo hifadhi yake nyumbani kwa umilele mbinguni baada ya safari kukamilika wazia hilo huenda ikawa baadaye katika juma kuliko jinsi ambavyo ungetambua ilikuwa yangu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa na Dr. harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 kumbukani 72231412