zako chache kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo lakini pasipo imani haiwezekani kumpendeza kwa maana mtu amwendeaye mungu lazima aamini kwamba yeye yuko na kwamba huwapa thawabu wale wa wa mstari wa 116 nimeongozwa kwa magoti yangu mara nyingi akasema rais wa marekani abraham lincoln kwa kutambua kuwa hamna mahali pengine pakwenda yashangaza sana hata hivyo umbali unaoweza kufika kwa kuinamisha moyo wako mbele za mungu mkuu kukata tamaa kwako inakuwa nafasi ya mungu mtu atembea atembepo gizani anahisi kana kwamba mbingu ni shaba ya njano kana kwamba mungu alirejea katika mbingu yake na kufunga mlango kana kwamba hatambui wala hajali jaribu kupiga magoti mbele ya mfalme jaribu kulia ukimwaga moyo wako ukimwambia mungu kwa nini unahisi kutenganishwa kama yatima kisha nini je mbingu inastahili kufunguka na radi kumweka je utasikia sauti kutoka mbinguni si lazima ila baba yako anayeona huzuni yako atakusikia na kuheshimu ahadi zake na neno lake hapo ndipo imani itakapokuja kwenye taswira imani kuwa kuna mmoja ambaye anasikia kilio chako gizani anayeona machozi yako anayejua huzuni yako iwapo ulipoteza njia yako katika giza la hali rejea iwapo hujawahi kupiga magoti mbele za mungu na kumwaga moyo wako sema unachohisi na kufikiria watu ambao wameomba mungu sijui kama upo ila iwapo upo nahitaji sana kuisikia kutoka kwako tafadhali sikia kilio changu na uone machozi yangu badala ya kumwomba mungu anyeshe moto kwa adui zako anza na moyo wako mwenyewe na umwombe mungu msamaha kwa sehemu uliyocheza katika kuvuruga ndoa urafiki au uhusiano kisha wewe pia pamoja na daudi unaweza kusema nalimtafuta bwana akanijibu akaniponya na hofu zangu zote mni huyu aliita bwana akasikia akamuokoa na taabu zake zote zaburi 34 mstari wa wa na ule ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuleta kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 72231412