chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha leo tukaweze kutazama nguvu kwa udhaifu wa mwanadamu kitabu cha isaya mlango wa kwanza, wa haya mwanadamuhayanjoni tusemezane asema bwana dhambi zenu zijapokuwa nyekundu sana zitakuwa nyeupe kama theluji zijapokuwa nyekundu kama bendera zitakuwa kama sofu hali ya kukata tamaa wakati mwingine husababisha usahaurifu wa nafsi ambayo mara nyingi humsababisha mtu kusahau kuwa kuna matokeo ya kila uamuzi kukata tamaa pia huleta kasoro katika maadili ambayo hukataa kulenga matokeo ya kitu ambacho huenda ni cha kupendeza ila si chema kuna kulenga wewe jinsi ambavyo umetendewa vibaya jinsi ulivyo na upweke na jinsi unavyostahili kupata kitu kizuli kuliko unachopata sasa iwapo utajipata katika kitengo cha watu wanaoitwa waliokata tamaa kumbuka yafuatayo kwanza unapasa kujua kuwa mungu anajua upweke wako na machungu yako na yana mhusu yesu kristo hakuwa mgeni kwa upweke kwa kweli anashughulikia sana hali isiyo ya kawaida jambo la pili unalostahili kujua ni kuwa mungu anaweza kupa nguvu kwa ajili ya udhaifu wako ni bora kuwa pweke na uwe na ushirika na mungu wa upendo kuliko kumwonyesha mgongo kwa ajili ya mtu mwingine anayejali tu kuhusu masala yako yakimwili kuliko upweke wako aidha kuwa na uhakika kuwa mungu anahusika sana katika kuosha hayo mabaka kwenye mavazi yako yenye uchafu wala mimi sikuhukumu yesu alimwambia mwanamke aliyepatikana mikononi mwa mwanamume ambaye hakuwa bwanake akiongeza kuwa enenda zako wala usitende dhambi tena izaya aliandika kuwa dhambi zetu ambazo ni kama bendera zitakuwa nyeupe kama sufu isaya wa wa mstari je unakumbuka maneno ya wimbo wa kale sioshi dhambi zangu bila damu ya yesu na msamaha wa mungu huja uwezo wa roho mtakatifu kupinga hali ya kukata tamaa kusamehewa kuoshwa na kufanywa upya kunaleta urafiki na yeye aliyesema sitakupungukia kabisa wala sitakuacha kabisa bwana ndiye anisaidiaye sitaogopa mwanadamu atanitenda nini mlango wa wa mstari hadi ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hop for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel woyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 ni 722331412