chache kuungana katika kipindi hiki cha hii leo tukaweza kumzungumzia luis kitabu cha wakorintho wapili, mulango, watano, wa wa pili mlango wakorino 7 hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya yakale yamepita tazama yamekuwa mapya luis zamperini mmoja wa mashujaa wa wangu alijifunza jinsi ya kuwakwepa polisi kama kijana alikuwa mwenye kasi sana kwa kweli alikuwa na kasi ya kumwezesha kujiunga na timu ya olimpiki ya marekani mwaka1934 ila wakati huo vita vya pili vya dunia vilihitirafiana na mazoezi yake akiwa rubani zamperini alikuwa kazini wakati ndege yake ilipolipuliwa na kuanguka chini katika pasifii ya kusini baada ya siku 4 a 7 za taabu mashua yake ya uokoaji ilisogelea hadi vya vyamarha ambapo aliokolewa na wajapani na kusukumwa gerezani ambako alipata mateso mengi na kutumika kama nguruwe kwa majaribio ya kimatibabu na kisha kulazimishwa kukimbia dhidi ya wanaruadha wajapani ambao walimkejeri kwa kuwa hakufanya vyema kutokana na athari za tatizo alilokuwamo baada ya kuachiliwa huru septemba 1945 zemperin alirojea marekani ambako alikutana na cynthia cyntawi na kisha wakaoana ila ndoto yake ya kutisha haikumwondokea alijaribu kuiondoa kupitia kunywa pombe ila hakusaidika cynthia alichoshwa na hali hiyo na kisha kutangaza kumtariki ila hapo ila hapo akaenda kwenye kongamano la bili graham na kisha kumpokea yesu kristo kuwa mwokozi wake aliporejea nyumbani alitangaza kuwa siendi kuchukua talaka akiwa na nia ya kuwakoaa kuwa ndoa yake lis alienda naye jiuni iliyofata na, na kuyatoa maisha yake kwake bwana akawasamehe waliyomkamata na hata aliyemtesa katika mwaka 1998 zamperini alirojea japani na kukimbia tena akibeba kurunzi ya olimpiki na gano pia alimtazama mtu aliyemtesa akiwa gerezani na kumwambia alimsamehe mimi ni mwaminio mkuu anasema akiongeza kuwa na ninaamini kwa moyo wangu wote kuwa mambo yote hutendeka kwa wema kwa wote wanaompenda bwana na wameitwa kulingana na kusudi lake dawa ya msamaha ni matibabu ya mungu kwa nafsi yako na itafanya kazi vivyo hivyo kwako ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for sength oday brtop for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa gidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331 nne moja mbili ni sufuli saba mbilimbili tatu tatu moja nne moja mbili