adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo leo tunazungumza kuhusu wewe ni wakipekee wa wa kwa kuwa mwana wa adamu alikuja kutafuta na kuokoa kile kilichopotea kati ya watu bilioni saba nukta mbili ulimwenguni hamna aliye kabisa kama wewe kweli ni kuwa kila mtu ni wa kipekee hata kama wewe ni mmoja wa mapacha wanaofanana hamna anayewaza mawazo yako au kuhisi unachohisi au kuona unachoona kuwa wa kipekee kuna maana kuwa ni wewe tu unayoonekana katika kundi la watu wewe ni tofauti wa aina yake je wewe ni wa kipekee kwa mungu utalijibuja swali hilo kuna uwezekano unahisi hujajitosheleza na kuamini kuwa umeondolewa mbali kwa kile mungu anatarajia kwako unafikiri kuwa hufai kupewa nafasi ya pili kutoka mbinguni agustin mmoja wa viongozi wa kwanza wa kanisa aliandika alimpenda kila mmoja wetu kama kwamba yupo tu mmoja wetu na kweli ni kuwa kwa kuwa anakupenda wewe ni wa kipekee kwa baba wetu wa mbinguni mungu alidheherisha hilo kwa kumtuma mwanawe kulipa gharama ya ukombozi wako ili uridhiwe katika familia ya mungu unaposoma agano jipya unakuta sehemu nyingi ambazo yesu anakuwa na wakati na watu ambao ulimwengu haukuwachukulia kuwa wa kipekee mfano mwanamke kisimani aliyekataliwa na jamii zakayo mtu aliyejipatia mapato yake kwa njia isiyoridhisha na mwanamke aliyekamatwa kwa uasharati na wengine wengi yesu alikuwa na wakati nao akidhihirisha tabia za baba yake lipo swali la pili ambayo nafaa kukabiliwa je wewe ni wa maana kwa mungu tena hamna maelezo mengi katika jawabu kwa kuwa bibilia yote inasema kwa sauti kubwa nam wewe ni wamaana kwake mungu hana orodha ya kutupwa yesu alisema yeyote ajaye kwangu sitamtupa nge kamwe yohane mlango wa sita, wa mstari hii inamaana kuwa mlango wa kuelekea chumba cha enzi uwazi na kristo ndiye mlango ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7223112mbu7221412