kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam leo tunaangazia watu wa kutegemewa ambao watawafundisha wengine kitabu cha timotheo wa wa wapmlano mstari wa pili kinasema kwamba na mambo yale ulioyasikia kwangu mbele ya mashahidi wengi hayo wakabidhi watu waaminifu watakaofaa kuwafundisha na wengine kupokeza kijiti iwe katika njia za mbio chumba cha kufanyia mikutano kwa wafanyikazi au wizara si rahisi ila zipo nyakati ambazo hubidi kufanya hivyo iwapo itashindikana kufanya hivyo itakuwa na maana kuwa urithi wote unaondolewa mmoja mmoja hadi kusalia sehemu ndogo sana ya kupokeza kizazi kingine paulo mwenyewe alihisi hitaji hilo akiwa gerezani kule rumi aliandika barua kwa kijana mdogo kwa jina timotheo alikuwa na amani na hali yake ambayo ilimfurahisha alianza paulo kwa timotheo mwanangu mpendwa neema na iwe kwako na rehema na amani zitokazo kwa mungu baba na kristo yesu bwana wetu hiyo ndiyo iliyokuwa aya ya kwanza aliyoipenda paulo leo angeiweka hivi tazama timotheo ulinisikia nikisema mambo mengi katika uwepo wa watu wengi naam tafuta watu wa kutegemewa neno hili linamaanisha watu waaminifu ambao unaweza wategemea wale ambao watafanya lolote walio na uwezo wa kuwafunza wengine na kuwashauri waambie ukweli ambao nimekuambia tungeweza yachukulia maneno yake kama ukufunzi au ushauri kuwafunza wengine ili wafanye kazi iwe bora zaidi yesu aliitaja kuwa kuwafanya wanafunzi hiyo ndiyo kazi na jukumu letu yesu hakuwaambia wanafunzi kujenga makanisa ila aliwaambia mtafute ndugu yako au kushiriki habari njema na rafiki zako hadithi hiyo ni nzuri sana hadi kiwango cha kutoweza kujiwekea mwenyewe jinsi paulo alivyomwambia timotheo na mambo yale uliyoyasikia kwangu mbele ya mashahidi wengi hayo uwakabidhi watu waaminifu watakaofaa kuwafundisha na wengine timotheo wa wa wa pili pili mlango mstari pili ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kwa kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tumoro kelicho andikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi iwapo ujumbe huu umekuawa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412