adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha cha mwanzo mwongozoafuaupima a mpelekeni mmoja wenu aende akamleta ndugu yenu na ninyi mtafungwa hata maneno yenu yahakikishwe kama mna kweli ninyi tabia hutengenezwa katika miaka ya mapema ya maisha yako wakati unapoanza kujua kuwa vitu fulani ni vibaya na vingine ni vyema tabia yako inajumulisha chaguzi na maamuzi yako maishani chaguzi zako za kila siku huja na matokeo yaliyoambatanishwa nazo na unapokuja chini kwa upande mmoja au mwingine jumla ya matokeo hayo inaamua wewe ni nani jumla ya yale unayoamua kufanya mema au mabaya ni kifaa kinachojumulisha utu wako na halisi yako sifa yako ndiyo wanayothamini watu kuwa wewe ila tabia ndiyo halisi yako kumbuka kuwa uaminifu haupimwi kwa asilimia ama uko nao ama huna katika duka la vitabu kwenye uwanja wa ndege nilinunoa vitabu kwa kadi ya malipo nakarani bila kujua akavigandisha vijikaratasi vyote viwili cha mteja na cha mfanyi biashara kwenye kitabu hali iliyomaanisha kuwa mkubwa wake hangepokea malipo ya kitabu hicho tafadhali nikasema iwapo hutachukua kijikaratasi cha malipo mkubwa wako hatapata malipo ya kitabu je alini shukuru la badala yake alinitazama na mtazamo uliosema wewe ni aina ya mjinga ambao kwa muda ulinifanya nijihisi mjinga zamani za kale william shakespeare alisema kuwa mkweli kwa nafsi yako na itafuata kama mchana na usiku na hivyo hutamdanganya mtu yeyote kufanya kilichochema ni thawabu yenyewe mwisho mungu huwabariki wale wanaochagua njia ya uaminifu inayosafiriwa na wachache soma zaburi moja. wakati wale wanaochagua njia ya manufaa wanaweza kupata faida za muda ulicho wewe unapolala ni muhimu mungu anajua unajua na hatimaye hata adui zako watajua uaminifu huleta utofauti ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength 4today and rithop for tomoro kilichoandikwa na dr harold sala wa guidelinds international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722332 kmbokani 72233 2