adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kwa chamuongozo55u9 hata wamekuwa si wawili tena bali mwili mmoja basi aliyowaunganisha waunganisha mungu mwanadamu asiwatenganishe kibonzo kinachoonyesha kijana mmoja mdogo akiwa kwenye magoti yake mbele ya mwanamke mmoja akiwa amemshika mikono macho yake akiwa yameelekezwa kwake akisema kile ninachouliza ni kuwajibika tu kwa masaa 5 5 kibonzo hicho kilikuwa kinaigiza ndoa fupi sana ya msanii spears na rafiki wake wa shule ya upili jason alexander tangu kusema kusemaid katika kanisa moja walilofanyia harusi kule las vegas hadi kubatilishwa kisheria ndoa hiyo saa ile rekodi masaa hmsi na tano swali kwa nini ujisumbue na ndoa hata hivyo kwa nini ujisumbue kwenda kanisani ualike rafiki zako kusherekea nawe ulipie pete na fungate hilo bila shaka ni swali ambalo huwafanya wengi kusema hey, sahau harusi acha tulale tu pamoja kina cha hili ni kuwa mungu alijua kuwa bila kuwepo wajibu katika ndoa mioyo mingi hatimaye itaondokea njia vilevile alimuumba mwanadamu katika njia kuwa kuna mshikamano wa kihisia kimwili na kiroho katika unganiko la mume na mke bila kuwajibika mahitaji ya mume au mke kimaisha hayatatumizwa kikamilifu je inazidi sana kiwango kwa mtu yeyote anayeishi katika ulimwengu huu uliojaa masala ya kingono kuishi akiwajibikia mtu mmoja baadhi wanadhani hivyo ni wale wanaotengana kujaribu tena na mwishoe wanasalia bila mume au mke ila wale wanaovumilia changamoto za ndoa ni wale ambao daima hawatawahifikiria kutokuwa hapo kwa ajili ya mwingine wanaweza vurugana la daima hawatawahi fikiria kutangana au kuto kuwepo kwa ajili ya mwenziwe hadi mwisho bila kuwajibika kule ambako kumeundwa kwa nia njema kule kusiko na uregevu hamna tumaini wala mustakabali wa ndoa hiyo jinsi mwngana mmoja aliyedumu kwenye ndoa aliliweka tumeishi na matarajio ya daima kuwa kesho itakuwa bora hakika ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brighthop 4or tomorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa gidelinds international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 72233112 kumbukani na 722331412