kuwa zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo mtu wa yesu kristo bama na wanafunzi waliitwa wakristo kwanza hapo antiokia tazama matendo ya mitume 1126 mtu wa yesu kristo bama si pongezi lilikuwa neno la dhihaka lilikuwa neno la dhihaka alilotupiwa kwa dharau mishonari mchanga kwa jina adoniram judson alikuwa na umri wa miaka 25 mkewe akiwa miaka 21 wakati meli yao ilipotia nanga katika bandari ya rangun juli 131813 alipowasili judson mkusanyaji ushuru alimshauri kurejea kwenye meli na kwenda nyumbani ninafahamu ninachozungumzia ninapokwambia kwamba hamna chochote kwa ajili yako hapa ila maumivu ya moyo ila hata mfalme na majeshi ya pamoja ya nchi hiyo hawangemkomesha mtu huyo aliyekuwa amejiamini katika kupanda msalaba kwenye udongo wa bama uingereza ilipovamia bama judson alitupa gerezani kwa miaka miwili jukumu la kutafsiri biblia katika lugha ya kibama liliwekwa kando na judson akakabiliwa na mateso pamoja na kunyanyaswa akiwa na hofu kuwa mswada wake wa thamani ungeharibiwa au kupotea akiwa gerezani mkewe aliukusanya kwenye mto na kuupeleka alipokuwa amefungiwa judson mwishowe alikuwa huru ila mswada wake wa thamani yaani kazi ya takriban miaka kumi ulienda badala ya kulaani hatima yake judson alijiandaa kuanza upya mtumishi mwaminifu alipotokezea na mfuko uliokuwa unaning'inia mikononi mwake kidwe kikiwa kimeshikilia vilivyokuwemo ulikuwa mswada wa thamani sana aliyeutumia kama mto ulikuwa umetupwa kwenye taka na mnyungaji aliyeuona kuwa mgumu sana kuuwekelea kichwa chake mtu wa yesu kristo bama neno la dhihaka na dharau hatimaye likawa kitambulisho cha heshma na sifa yeye ambaye wengi wetu wanawazia kuwa magumu hayawezi kulinganishwa na yale ambayo watu kama judson walipitia je inaweza kusema kuwa wewe ni mtu wa mungu iwapo sivyo wewe ni mtu wa nani ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 7223314120 kumbuka ni 7223314120