kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo leo tukaweza kuziangazia jezi za norway zilizofumwa hong kong kitabu cha midali mlango wa 22 mstari wa 28 kinatujuza kuwa usiiondoe alama ya mpaka wa zamani uliowekwa na baba zao ninaudhiwa na kitu chochote cha bandia ila juu kwenye orodha yangu utapata maua ya plastiki yale ambayo hayaangushi majani yake na hufifisha tu rangi yake yanapoachwa kwenye mwanga wa jua wa moja kwa moja na kitu kimoja zaidi maua ya plastiki hayana harufu lebo hazikifanyi kitu kuwa halisi kitu cha halisi ni cha thamani kwa kuwa kina gharimu kitu na kina kiwango cha ubora ambacho kitu bandia hakina ni kweli wakati mwingine waweza kuelezea kitu bandia kutoka hong kong chenye bei gari kama halisi cha bei gari ila haviko kiwango kimoja la kuridhisha hamu yako mimi si vai saa ya mkononi na huwezi nikuta na moja inayosema ni saa wakati ni ile ya bandia kutoka hong kong unajua mnafiki si elvis halisi haijalishi kiasi atakachofanana naye watu si tofauti na vitu bandia unavyovikuta sokoni kuvaa lebo kupaka rangi nje au kujifanya kuwa kile usichokuwa kunaweza wahadaa baadhi ya watu ila muhimu zaidi hakukuhadai wewe mzunguko wako wa marafiki waweza kuwa mdogo unapokuwa halisi ila watakuwa rafiki zako wa kweli na ulimwengu unapokutazama kwa haraka wanapambanua iwapo wewe ni kitu halisi mtu uupendezaye moyo wa mungu mwanamke mwenye maadili au mfanano tu una obeba rebo aliyeumbwa kwa mfano wa mungu ila una dosari kubwa na unahitaji ukombozi yatosha kwa jezi iliyofumwa hong kong kwa kutumia uzi kutoka australia na kuuzwa norway siku moja nitaiuza kwa joho la unyofu lile ambao rangi yake haitafifia hilo ndilo litakalojalisha hilo ndilo halisi ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for 4or today brighthop otmorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 ni 722331412