Chache, katika kipindi hiki cha nam hebu tukaweze kuzungumza kuhusu kwa nini mungu asiyakomeshe maovu kitabu cha mwanzo mlango wa 5 mstari wa 2 kinasema kwamba nanyi kweli muli mabaya bali mungu ali yakusudia mema ni kwa nini mungu anayaruhusu mauvu katika ulimwengu wetu haihalisi kuuliza maswali halikuwa mungu angeshuka chini na kusema hamna maovu tena na hivyo ndivyo ilivyo anaweza kufanya hivyo nam ila ameamua kutofanya hivyo kwa kwanini ausisi wenye dhambi tuna haki yoyote ya kuuliza ni kwa nini haingilii kati na kusema yatosha akiadhimisha hafula ya s ya ukombozi wa osriz mahali pa kutisha sana ambapo mamia ya waume na wanawake walifia aliyekuwa katibu mkuu wa umoja wa mataifa kofi anan alisema uovu kama huu haustahili kuruhusiwa kutokea tena kwa nini mungu asiondoe maovu ulimwenguni iwapo anatambua jinsi alivyo na nguvu na jinsi matokeo yake ni ya kutisha jawabu rahisi ni kuwa alitupa kila mmoja wetu matakwa na tunapochagua mema au mabaya tunatekeleza matakwa upande mwingine wa hilo ni kuwa unachagua kupenda au kuchukia na iwapo mungu angekupa tu uwezo wa kufanya yale una, anayotaka uyafanye upendo wako kwake haungekuwa na maana yoyote kaa ukijua kuwa dhambi si kubwa kwa mliko mungu anaruhusu maovu ila kiwango fulani kwa muda fulani na wakati uvumilivu wake ukifika mwisho anahukumu uovu na kuukomesha hapa si mbinguni na tutakapofika huko hatutapata maovu kitu cha mwisho ambacho kinapaswa kusemwa ni kuwa mungu anaweza uchukua uovu na kuugeuza ili kutimiza mema wakati mwingine mungu anatumia hali ya kutisha ambayo maovu yameleta na kuigeuza kuwa jambo jema na usisahau jinsi yusufu akiwa amechukuliwa mateka misri aliwambiwa ndugu zake nanyi kweli mulinikusudia mabaya bali mungu aliyekusudia kuwa mema52 mwanzo mlango wa hamsini, wa mstari ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kwenye kitabu kwa jina strength for today and stength hope for otomorro kilichoandikwa na harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 kumbukaa na 7221412