chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo lengo lako tukitazama kitabu cha yohana mtakatifu mlano wa16:msa wa33 kinasema kwamba hayo nimewaambieni mpate kuwa na amani ndani yangu ulimwenguni munayodhiki lakini jipeni moyo mimi nimeushinda ulimwengu kila kitu maishani kina wuhusiano kile kinachoonekana kuwa janga kwa baadhi ni tuta tu la barabarani kwa wengine baadhi wanateseka tu kwa ukimya bila kutaka wengine wajue uchungu au maumivu ya moyo wanayopitia huku wengine wakitangaza uovu mdogo tu ambao wamepitia mtume petro hakuwa msomi wala kwenda kwenye chuo chochote cha biblia lakini alieandika barua yenye nguvu kwa wakristo walioishi esia akiwaonya kuhusu ugumu unaokuja akiwaonyesha jinsi ya kukabiliana na majaribu ambayo atawafanya kukuwa badala ya kuwangamiza utasalimikaje na jaribu na umruhusu mungu kutumia jaribu hilo kwa kuandalia kitu kizuri ngang'ana kutambua kuwa mungu amedhibiti hali ya moto ya mateso yako haijalishi hali gani pia anajua kiasi kipi utaweza kukabili na inapotosha badala ya kushinda ukiwazia jaribu lako cochote kile mlenge bwana mwandishi wa webrania alikuwa na hili akilini mwake alipoandika tukimtazama yesu mwenye kuanzisha na mwenye kutimiza imani yetu ambaye kwa ajili ya furaha iliyowekwa mbele yake aliyostahimili msalaba na kuidharau aibu naye ameketi mkono wa kuume wa kiti cha enzi cha mungu wa wa mstari kumtazamia bwana bila kushinda ukiwazia majaribu au mtu anayesababisha uchungu wako ndilo suluhu la pekee petro kulingana na desturi aliuwawa rumi matokeo ya mateso aliyopata chini ya nero hali ya ugumu itaongezeka tu mbeleni ila kizani wacha, wacha ulimwengu umwone kristo ambaye bado ni mwanga wa ulimwengu ndani mwako ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength 4 today today brthop 4 for tomoro kilichoandikwa nae dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari kumbuka na 7223127221412