zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha nam kwa leo tukaweze kuangazia kushauri udhaifu wa kibinadamu katika kitabu cha warumi mlango wa tatu, wa mstari hadi m kitabu kinasema kwamba kwa sababu watu wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu wanahesabiwa haki bure kwa neema yake kwa njia ya ukombozi ulio katika kristo yesu tangia mwanzo wa wakati watu wamekuwa wakitizama mbingu wakijua kuwa mungu alikuwa huko wakifikiria ni nini kitakachofanywa ili kumpendeza tamaduni nyingi zisizo za kidini mara nyingi hufikiri mungu amekasirika na kuwa kitu kinafaa kutolewa kuwa sadaka hata watoto wao au mtu mwingine kutuliza hasira ya mungu hakika kumekuwa na imani kuwa kipo kitu ambacho husimama kati yetu na mungu kitu ambacho biblia inakieleza kuwa dhambi akiandika kwa waume na wake wa rumi mchanganyiko wa wayahudi na watu wa mataifa paulo anaanza kwa msimamo kuwa mungu pekee ndiye mwenye haki neno uongofu linakaribiana kimaana na neno hili ila lina upungufu fulani wa maana kamili ya neno hili ila chochote kiwacho binaadamu hanacho cha kufanya ili kukipata au kuanzisha uhusiano na mungu ni jambo linalotenganisha ukristo na dini zingine za dunia hapa asema paulo mataifa wanalawama mbele zake mungu ila hakomei hapo anachunguza sana anayejidai kuwa mwenye maadili ambaye anawanyoshea wengine vidole akisema aibu aibu wakati pia anahatia kisha paulo anachukua hatua nyingine ambaye inahusu jinsi mungu anavyoshauri udhaifu wa binadamu udhaifu ule uleule tunawopitia katika ndoa zilizovunjika ahadi zisizo udanganyifu na upungufu mwingine wa kimaadili na kiroho anayeita kuhesabiwa haki hepu chukuwa kwa mfano mwanamke mwenye watoto wanne na ambaye hana hanamume ambaye kwa uangalifu anajeza kikapu chake kwa chakula akijaribu sana asiweke kingi kuliko fedha alizo nazo ila keshia anapofanya hesabu chakula hicho kinazidi pesa alizo nazo mama huyo anasimama hapo akishindwa cha kurejeshwa nini cha kufanya kisha mtu anatambua taharuki alimo mama huyo na kusema hamna tatizo mpe vyakula hivyo vyote kwa gharama yangu nitaishughulikia hiyo ndiyo habari njema habari iliyo ya umuhimu sana ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tmorro kilichoandikwa na dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7223312 kumbuka ni 72233112