kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo je yesu alioa kitabu cha petro wapili, wapili, wa wa pili pili mlango mwongozu wa alio akamuakua lutu yule mwenye haki aliyehuzunishwa sana na mwenendo wa ufisadi wa hao je yesu alioa nikiliweka kando wazo hilo potofu hebu niulize je upo ushahidi wowote unaothibitisha swala hili kwa njia yoyote nakubali kuwa hamna andiko lolote kwenye bibilia linalosema kuwa yesu alikuwa kapera hata hivyo hamna taarifa yoyote kipande chochote cha ushahidi wala ishara yoyote itakayomwongoza msomaji kuridhika kuwa yesu na maria magdalene au mwanamke mwingine yeyote walikuwa na uhusiano wa aina yoyote sasa je nini kinachounga nafasi ya kihistoria ya yesu kristo kuwa kapera na kutojihusisha na masuala ya uhusiano wa kimwili kwanza ni tamaduni ya kihistoria wakati tamaduni si halisi lazima kuwe na ushahidi kamilifu wa kuweka kando umekuwa ni msimamo wa wakristo tangu siku za kanisa la kwanza hadi katika karne hii kuwa yesu alikuwa kwa furaha kapera pili hamna chochote kwenye maandiko ambacho kinahusisha maria kutoka kwa magdalene kwa mwanamme yeyote katika agano jipya kile kilichodhahiri ni kuwa maria magdalene alikuwa mfuasi sugu wa yesu kristo aliyesamehewa na kubadilishwa ila kusoma andiko kile ambacho haliashirii wala kusema ukizingatia ushahidi la gai ambao umegunduliwa hivi majuzi ni uongo na kashfa sema madai kama hayo kwa mtu ambaye yu hai leo na utashtakiwa kwa kumharibia sifa jambo la tatu la kuzingatia paulo alipoandika kwa wakorintho alieleza kiundani kuwa wakristo wana haki ya kuoa na kuolewa na kuwa na familia akimtaja petro kuwa mfano tazama wakorintho wa kwanza, wa mlango iwapo yesu angeoa je paulo hangemrejelea kuwa kishawishi chenye nguvu hatupaswi kuongeza kwenye ukweli wa rekodi ya historia au kuikarabati ili iambatane na makusudi yetu inajitambulisha yenyewe na ukubali au ukataye uielewe au uifahamu vyema ni ukweli ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for 4 oday briop for otomoro kilichoandikwa naye dr harold sala wa gdelinds international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 22, 3, 3, 1, kumbuka ni 7223312 kumbukani 722331412