zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo ujumbe wetu leo ni kuhusu kevo, sehemu ya kwanza kitabu cha warumi 2 sw 3 kwamba kwa maana kwa neema niliyopewa na mwambie kĩla mtu alieko kwenu asinie makuu kupita ilivyompasa kunia bali awe na nia ya kiasi kama mungu alivyo kila mtu kiasi cha imani sina uhakika iwapo kuna kitabu chenye anwani unyenyekevu na jinsi nilivyoupata kuna uwezekano hamna ila kuna uwezekano wapo waliohitimu kuandika hicho ukweli ni kuwa watu ambao nimebalikiwa kujua ambao wana kitu halisi hawavai anwani hiyo wala kujivuna jinsi kwa miaka 4 musa alidhani alikuwa ali mtu na kwa miaka mingine 4 mungu alimfanya upya alikuja kutambua kuwa kweli hakuwa kitu kisha baada ya miaka 80 wakati ambapo watu wengi huanza kuisha nguvu alitambua kile mungu anaweza fanya na mtu ambaye unyenyekevu wake umetokana na uelewa wake wa kile alicho mbele za mungu na ambaye ana imani kuwa jinsi tu mungu anavyofanya kazi ndani mwetu ndipo kitu cha thamani na cha kudumu kinaweza fanyika ilikuwa ni msimu huo wa maisha yake ambapo musa alitambuliwa si tu kwa kuwa mtu mnyenyekevu bali mtu mnyenyekevu zaidi duniani aina ya unyenyekevu ambao musa alikuwa nao si hasa kitu ambacho utangangana kupata ila kitu ulicho akiwa amenyimwa hadhi yake na uwezo akiwa hana chochote alichosalia nacho cha kutumia kama mchungaji kwa kulinda na kuwatunza kondoo musa hakuwa na chochote cha umuhimu wa kidunia hata hivyo akielewa ukuu wa mungu na ukweli kuwa kile anachotufanyia ni kile bibilia inakiita neema wema wa mungu ukiguza maisha yetu alisaidia kubadilisha historia na ufalume sahau kuhusu kitabu hicho unyenyekevu na jinsi nilivyoupata na uzingatie kuwahudumia wengine inashangaza jinsi ambavyo hata hutawahifikiri kuwa mnyenyekevu na wengine watatambua tabia hiyo kwako hivyo ndivyo jinsi mambo halisi hufanyika ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for kilichoandikwa kilichoandikwanaye dr harold e sala wa guidelines international na kuletwa kwa konami emmanuel oyansi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari kupitha nambare 7:223312722112