daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kipindihikicmongonama kwa leo tukiweze kuangazia kuweka mambo waziwazi kitabu cha timotheo wa kwanza mlango wa 4 wa 7 kinasema kwamba bali hadithi za kizee zisizokuwa za dini uzikatae nawe ujizoeze kupata utaua unawezaje kuwa na uhakika kuwa waandishi wa agano jipya walituambia ukweli kwanza kubali ukweli kuwa kila mtu hajatambua ujumbe kamili wa agano jipya mambo ni rahisi sana mungu nam hapo ndipo inapoanzia alimtuma mwanaye duniani na kushikwa mimba yake kulikuwa kwa miujiza mwanamke mmoja mchanga bikira alichukua mimba ya mtoto mvulana ambaye alikuwa unganiko la kipekee kati ya mwanadamu na mungu kuzaliwa kwake hakukuwa kama kuzaliwa kwengine kwa kwote katika historia kulitangazwa na malaika kukadhibitishwa na namamajusi kukashutumiwa na viongozi wa kisiasa na kukabadilisha mwelekeo wa historia yote ambapo kuanzia wakati ule imetajwa kuwa bc yni kabla y kristo au d dumii yani katika mwaka wa bwana wetu katika umri wa miaka kumi na miwili aliwashangaza walimu kwenye hekalu katika umri wa miaka thelathini alianza huduma yake kuponya wagonjwa kufunza makundi ya watu wengi na hata kufufua wafu katika hali ya kukemea unafiki na vitendo vya maovu aliondokea kuwa na maadui wengi na misukumo dhidi yake ilifaulu katika kusababisha kifo chake mikononi mwa askari wa kirumi ila baada ya siku tatu akafufuka kutoka mautini na kuwatuma wanafunzi wake kote ulimwenguni na habari njema kuwa mungu anasamehe dhambi na kubadilisha maisha bado yuko na maadui hata leo wanaowakanganya watu na kuharibu rekodi ya kihistoria kwa kuchanganya ukweli na uongo tambua hali wazi soma nukuu za mashuhuda kama vile mathayo marko na yohana tatu ya vitabu vinne vya agano jipya kisha usome uamuzi wa luka ila usipoteze muda wako au pesa ukisoma hadithi zilizosongwa kwa busara ya kibinaadamu ambazo zitakuchanganya na kudhoofisha hadithi kuu ambayo imewahi imewahisimuliwa ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi nawapo ujumbe huu umekuwa ubaraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 722331412