zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo njia sehemu ya kwanza kitabu cha wafilipi wa mla mstari wa12 kinatuarifu kwamba najua kudhiliwa tena najua kufanikiwa katika hali yoyote nimefundishwa kushiba na kuona njaa kuwa na vingi na kupungukiwa iwapo huwezi jifunza na ukubali hali kuwa mchepuo ndiyo njia ambayo mungu anakuongoza utangang'ana na shaka na kushangaa iwapo mungu anadhibiti hali au la mchepuo unamaanisha kuwa unastahili kukubali kitu ambacho si chaguo lako na kwa sababu yoyote mchepuo ni njia ambako roho mtakatifu anakupeleka mchepuo wa kwanza wa paulo ulidumu kwa takribani miaka mitatu baada ya kugeuzwa kwake alikuwa tayari kuanza kuhubiri akiambia ulimwengu kuwa huyu yesu ambaye alikuwa akimpinga kwa akika alikuwa mwana wa mungu ila hamna aliyemwamini katika mpango ambapo maisha yake yaliponea chupuchupu wakati rafiki mmoja alimweka katika kikapu kikubwa na kumteremsha kwenye ukuta wa damaski alikuwa akianza kujifunza kuwa mchepuo ndiyo njia baada ya miaka mitatu alikutana na yakobo na wandugu wengine yerusalemu katika kipindi cha majuma mawili ila mambo hayakuonekana kutengenea hivyo akaamua kurudi alikozaliwa tarsas katika milima ya zagros na kutengeneza mahema kwa miaka mingine kumi kushushwa kwa aina gani hatimaye barnabas alimtafuta sauli na kusema ndugu sauli mungu anakuhitaji angejibu nimekuwa tayari kwenda kwa miaka kumi na mitatu ila hakufanya hivyo njia ilikuwa inakuwa sasa dhahiri paulo alitambua kuwa njia ilikuwa michepuo mingi kufungwa jela kukataliwa kusalitiwa mwiba katika mwili kuharibika kwa meli na mateso watu wadogo wangeondokea njia kwa kweli nimeshangazwa sana na huyu mtu tunayemwita paulo alitambua kuwa mungu ndiye aliye uongozini na kuwa michepuo ilikuwa kugeuka na kutua kusikotarajiwa ambako mungu alikuwa ameweka katika maisha yake hiyo ndiyo sababu angetangaza kuwa neema ya mungu inatosha na kuwa nguvu zake zinakamilika katika udhaifu wetu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kwa kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold de sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 722331412