Chache, tuka katika kipindi hiki leo tukaweze kuangazia ujumbe msalaba wako kitabu cha luka wa tisa, wa akawaambia wote mtu yeyote akitaka kunifwata na ajikane mwenyewe ajitwike msalaba wake kila siku anifuate wakati kristo anapomwita mtu aliandika dietrich bonhofe kabla ya kifo chake katika kambi ya watu wengi ujerumani mwak1945 anamwita aje afe bonhofe alituhumiwa kuwa katika mpango wa kumua hitla na kisha akauawa hivyo hili lina maana gani katika ulimwengu wa karne ya21 kwa urahisi iweke ni kuacha maisha yako chini ya uongozi wa baba wa mbinguni frank lobach mishonari mmoja kule ufilipino aligadhabishwa na tamaduni za watu ambao alihudumia katika hali ya kujiuzulu aliketi kwenye mlima ulioelekea manila akijihurumia alilia kuhusu taabu zake mwili wake ukitetemeka kwa kilio aliona hivyo na kupaza sauti bwana ni ache nife niache nife akiwa amekatishwa tamaa alikufa kwa binafsi alikufa kwa maombi yasiyo maana kwa machukizo na kiburi jorji mwela shujaa wa imani ambaye bila kuomba msaada wa fedha alimwamini mungu kwa maelfu ya mayatima ambao alikuwa akiwashughulikia huko bristol uingereza alipoulizwa siri ya kazi yake kuu mwela alijibu kuna siku ambayo nilikufa nilikufa kabisa alikufa jorji mwela mitazamo yake mapendeleo yake mapenzi yake alikufa kwa ulimwengu vibali na lawama zake na likufa kwa vibali au lawama hata za ndugu zangu na marafiki na tangu hapo nimejitahidi kujionyesha kuwa nimekubaliwa na mungu john newman anasema msalaba unawakilisha kufanya kazi ndogo ndogo ambazo mara nyingine tunaziona kuwa chukizwa kwetu ni hivyo hata hivyo ina maana kuwa unaweka maisha yako chini ya uongozi wake yeye aliye bwana na mkuu wako ni nani anayeyaongoza maisha yako msalaba unamaanisha njia panda barabarani na unapochukua wako na kuanza kumfuata yesu kristo maisha yako hayatakuwa hivyo tena chukua msalaba wako na umfuate ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today ndbrihthop 4or tmoro kilicho andikwa nae dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali to jolisha kopitia nambari 72233bu722