chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kwa leo tukaweze kumzungumzia cs kitabu cha wa wa kwanza mlango wakorino 1521 wa bibilia inatuarifu kuwa lakini sasa kristo amefufuka katika wafu limbuko lao waliolala maana kwa kuwa mauti ililetwa na mtu kadhalika na kiyama ya wafu ililetwa na mtu katika ujana wake cs lwis alimwamini mungu na kuishi kulingana na imani yake lakini baada ya kipindi cha muda fulani wis alijitenga na imani yake na kuwa mkana mungu akitizama nyuma aliandika mapema mwaka 192 mpinga kristo mkuu niliyewahi kumjua aliketi katika chumba changu kule oxford upande mwingine wa moto na kutwa kauli kuwa idhibati ya historia ya injili zote ilikuwa nzuri ya kupendeza iwapo yeye mtu aliyeonekana kuwa mzuri zaidi shupavu zaidi hakuwa jinsi ambavyo ningeliweka salama nitageukea wapi je hapakuwa na pakutorokea hapa wakati leis alichagua kuzingatia ukristo ilikuwa zaidi ya kutokuwepo kwa ukweli uimara kwa waandishi wasio wa kristo ambao walimshawishi kuna kitu zaidi kwake ilikuwa ni mungu aoimani kuwa hamuna mungu na akitizama nyuma kwenye tukio hilo leis aliamini kuwa hakuwa tena huru kufanya uamuzi jinsi alivyokuwa wakati huo kwa upole leis aliamulia mungu uamuzi anaoeleza kwa kubadilishwa hadi kumwamini mungu mara tu nilipo mwamini mungu nilianza kuhudhuria ibada siku ya jumapili na kanisa la chuo changu kila siku ya wiki sio kwamba niliamini katika ukristo nilifikiri kila mmoja anastahili kupeperusha bendera yake kwa ishara isiyofichika kwanzia hapo ulikuwa umbali mfupi sana hadi kwa ukweli wa kuwa na roho na kujitolea kwake kwa yesu kristo mtu ambaye kwa wakati mmoja alipinga kuwepo kwa mungu akawa mtetezi wa imani ya ukristo kama profesa anayeheshimika sana wa kiingereza katika chuo cha cambridge katika kitabu chake cha surprised by joy leis anaeleza jinsi alivyobadilika hadi akawa mkristo ujuzi uliokuwa wa kimantiki warasimiwasho na jinsi kristo alibadili maisha yake na ya baadaye pia ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa choandikwanaye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwa konami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambare 722331412 kumuka ni 7:22331412