kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hoja ya ya krismasi sehemu akamzaa mwanawe kifungua mimba akamvika nguo za kitoto akamlaza katika hori ya kulia ng'ombe kwa sababu hawakupata nafasi katika nyumba ya wageni luka mbili, mstari wa saba. katika karne ya saba kabla ya kristo mungu aliyenena kupitia isaya akisema kwa hiyo bwana mwenyewe atawapa ishara tazama bikira atachukua mimba atamzaa mtoto mwanaume naye atamuita jina lake emanueli isaya pia aliandika maana kwa ajili yetu mtoto amezaliwa tumepata mtoto mwanaume na uwezo wa kifalme utakuwa begani mwake naye ataitwa jina lake mshauri wa ajabu mungu mwenye nguvu baba wa milele mfalme wa amani maongeo ya enzi yake na amani hayatakuwa na mwisho kamwe isaya hadi mika alitaja bethlehemu ndogo kama mahali alipozaliwa yesu aliandika bali wewe bethlehemu efrata uliye mdogo kuwa miongoni mwa elfu za yuda kutoka kwako wewe atanitokea mmoja atakayekuwa mtawala katika israeli ambaye matokeo yake yamekuwa tangu zamani za kale tangu milele mika mstari wa miaka 4 mia baadaye paulo anaelezea hata ulipowadia utimilifu wa wakati mungu alimtuma mwanawe ambaye amezaliwa na mwanamke amezaliwa chini ya sheria kusudi hawakombwe hao waliokuwa chini ya sheria ili sisi tupate kupokea hali ya kuwa wana wagalatia 4, mstari wa hadi luka anasema siku zile amri ilitoka kwa kaisari augusto ya kwamba iandikwe ya orodha ya majina ya watu wote ulimwenguni watu wote wakaenda kuandikwa kila mtu mjini kwao yusufu naye aliondoka galilaya toka mji wa nazareti akapanda kwenda uyahudi mpaka mji wa daudi uitwaa ubethlehemu kwa kuwa yeye ni wambarini na jamaa ya daudi ikawa katika kukaa huko siku zake za kuzaa zikatimia akamzaa mwanawe kifungua mimba akamvika nguo za kitoto akamlaza katika hori la kulia ng'ombe kwa sababu hawakupata nafasi katika nyumba ya wageni hiyo ndiyo hadithi halisi ya kuzaliwa kwa yesu kile kinachohusu krismasi ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuleta kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 722331412 kumbuka ni 7223314120