adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hebu tukaweze kuangazia kujiondoa kabla ya mbio kitabu cha wagalatia mlango wa mstari wa 57 mlikuwa mkipiga mbio vizuri nani aliyewazuia msitii kweli Aether doniden hajui wakati wa kujiondoa katika mbio za mita mia6 alianguka inaonekana kuwa mbio hizo zilikuwa zimekamilika kwake ila badala ya kuchechemea na kuondoka aliinuka ingawa alibaki nyuma sana alianza kukimbia kwa kasi sana hapo akawa mita chache tu nyuma ya kiongozi na kwa mshangao wa umati alichupa hadi uongozini na kushinda mbio hizo yashangaza nam ya ajabu sana hatimaye alivyelezea vyombo vya habari katika mita 50 za mwisho niligonga gia ambayo sikujua nimegonga nimeshaushika kuwa watu wengi hofa moyo na kuondokea njia kwa haraka sana kuliko wanavyorejelea njia hiyo kitu hufanyika wanajikwaa na kuanguka na kukata tamaa maishani na vilevile vile kwa mungu ni jinsi alivyoandika paulo kwa wagalatia akitumia neno ambalo hithe angelielewa mlikuwa mkipiga mbio vizuri ni nani aliyewazuia musiitii kweli kitabu cha wagalatia mlango wa wa mstari kufuatia kifo cha mtoto charles darwin alionekana kumfungia mungu nje ya maisha yake na kufuata njia tofauti mhubiri wa uingereza wa kuheshimika alikuwa katika hali ya ukana mungu kwa miezi kadhaa kufuatia kifo cha mkewe tatizo la kimaadili lilikuwa kizuizi kilichomkomesha mwinjilisti mwenye kipawa mshiriki wa kazi wa b graham wote wakiwa wanaanzisha huduma kwa kusahau kuwa mungu ni mwenye huruma na wa kusamehe baadhi ya hukata tamaa wakati wanaweza kufanya vyema alivyofanya kimbia na ushinde kumbuka mstari kutoka kwa sinema ya 1981 chariots ofire of wakati mpinzani wa eric lidl harold abraham anasema siwezi shinda siutakimbia na sibil goldon ana usipokimbia hutashinda hata wewe ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and breathop for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 ni 722331 ن مجنبيلي