zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha hii leo tunazungumza kuhusu kumpata kristo makanisani kitabu cha ufunua wa yohane mlango wa3 mstari wa14 kinasema kuwa na kwa malaika wa kanisa lililoko laodikia andika haya ndiyo anenayo yeye aliye amina shahidi aliye mwaminifu na wakweli mwanzo wa kuumba kwa mungu hivi majuzi nimekuwa nikiwaazia kuhusu alipo yesu kristo kutokana na idadi kubwa ya makanisa yaliyoko kwa sasa ni kweli kuwa katika siku za mwisho watu wengi wataiondokea imani katika kuanguka kutoka ukovuni pia ni kweli kuwa baadhi hukata tamaa kwa kuwa wanasema katika mioyo yao kanisa halitimizi mahitaji yangu tena kinyume ni neno ambalo tunasikia kila mara je inawezekana kuwa baadhi hawajali tena kanisa kwa kuwa hawampati yesu kristo hapo na wamekata tamaa katika kumtafuta katika njia ya kitamaduni upo mchoro katika kanisa la sts cathedral jijini london uliochorwa na hma hunt mchoro wa picha ya yesu akiwa anataa katika mkono wake wa kushoto akibisha katika mlango wa chumba kimoja kidogo cha mwingereza mmoja mchoro wake ulizingatia zaidi maneno ya yesu aliposema tazama nimesimama mlangoni na bisha maneno hayo yalihusu kanisa lililorudi nyuma katika kizazi cha laodikia nafurahi kuwa licha ya mambo kuwa mabaya zaidi kanisani yesu alitaka kuingia ndani hadi katikati ya kikundi bado aliwashughulikia ufunuo moja hadi tatu ina nakili barua kwa makanisa saba hebu yaweke saba hayo kwenye ramani na utaona kuwa yanatengeneza mviringo na kulingana na alivyoandika yohana makanisa yaliwakilishwa na vinara na kristo alisimama katikati yavyo katika kila taifa ulimwenguni utayapata makanisa baadhi madogo mengine makubwa sana ila katika kila kanisa la kweli utapata bwana aliyefufuka na ambaye bado anaaguza mioyo na maisha na bado anataka kuabudiwa wakati mtu bila kutaka kusikia alisistiza katika kwenda kanisani aliulizwa kwa nini ujishughulishe akajibu nataka ulimwengu utambue niko upande wa nani alielewa umuhimu wa kusimama pamoja mbele ya ulimwengu je nawe wafanya hivyo ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kwenye kitabu kwa jina strength for today and sntotodayhp for tomorrow kilichoandikwa na dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emanuel oyasi iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwakwo tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 kumbukani na 722331412