chache kuungana katika kipindi hiki cha leo tuangazie shetani cha anapa kukomesha kwa hiyo shangilieni enyi mbingo nanyi mkaa wa humo ole wa nchi na bahari kwa maana yule ibilisi ameshuka kwenu mwenye ghadhabu nyingi akijua ya kuwa ana wakati mchache tu maisha ya sasa ni vita vya kiroho vinavyoendelea mistari ya vita ikiwa imechorwa baadhi wanaona ibilisi akiwa nyuma ya chochote kiendacho wasivyotarajia wanampa shetani utambuzi asiyostahili japo ukweli ni kuwa yupo anasimama kinyume na mungu asli yake tabia yake na watoto wake pia hu hapa mfano stefano alikuwa anakaribia kupandishwa cheo katika kampuni anayofanyia kazi alikuwa na misingi ya elimu uwezo na alikuwa amedhihirisha mbinu zake za uongozi nafasi ya uongozi ilipofunguka alitarajia sana kuwa atapandishwa cheo hakupata mtu aliyejulikana sana kwa hadithi za mizaha na ulevi ambaye kila wakati alikuja kazini akiwa mlevi alipewa kazi hiyo mtu mmoja wa ndani alimwambia stefano uongozi haupendi hali yako kuwa huwezi enda kwenye burudani na watu hapa natumai kristo wako ulichangia hivyo e shetani ana nguvu kiasi gani na nini ninachoweza kufanya ninapohisi kuwa amenikomesha kwenye mwendo wangu maswali mazuri mwanzo hawezi fanya chochote ambacho mungu mkuu hajaruhusu na pia hana nguvu nyingi jinsi alivyo mungu na kisha wakati wake unazidi kuyoyoma akiandika kitabu cha ufunuo yohan alisema ole wa nchi na bahari kwa maana yule ibilisi ameshuka kwenu mwenye ghadhabu nyingi akijua ya kuwa ana wakati mchache tu ni muhimu kuamini kuwa shetani ameimarisha juhudi zake kuleta mchafuko ulimwenguni na katika maisha ya watoto wa mungu kwa kuwa anajua kuwa ana wakati mchache tu usimpe nafasi hata kidogo ya kufanya kazi katika maisha au mawazo yako akiwaandikia wakorintho paulo alionya kuwa tunapasa kutahadhari katika maneno yake shetani asije akapata kutushinda kwa maana hatukosi kuzijua fikra zake wakorintho wa Korintho wa pili, mlango wa mlango mstari ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today indi mletahope 4or tumoro kilichoandikwa naye dr harol di sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo jumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233412 ni 722331412