daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo tukaweze kuangazia urejesho kwa wakati wake kitabu cha petro5t kwanza mlango wa, tano, wa sita. kinasema basi nyenyekeeni chini ya mkono wa mungu ulio hadari, ili awakweze kwa wakati wake nilipokuwa nyumbani mwake wang ai mhubiri mchina ambaye alifungwa gerezani kwa miaka ishii na miwili nilimwambia ndugu huyu kuwa miaka kadhaa iliyopita nilisoma kitabu chake astodsth jiwe liliyofanywa laini kwa ungavu katika jicho lake alijibu jiwe bado halijawa laini maudhuri ya kitabu hiki ni kuwa mungu anatumia uchungu na maumivu ya moyo ambayo hatungechagua ili kuondoa mabaka yasiyo laini na kutufanya kuwa kama jiwe ambalo limelainishwa je umepitia hilo kuna hali ambazo tunakwepa ila tunapozipitia wengine huona mabadiliko ambayo yametokea niliwazia hilo majuzi wakati nilipokuwa katika kongamano nilipokutana na mtu niliyemjua kama mwanafunzi mwenzangu chuoni alijulikana kwa sifa mbaya na kuwa mwenye majivuno na kiburi ila mtu niliyekutana naye alikuwawa neema mpole na na kinyume kabisa mtu niliyemfahamu wakati mmoja mmoja nini kilimfanyikia hadi akabadilika hivi Nikamuza rafiki mmoja. Mungu alimvunja kupitia hali ngumu akajibu baada ya kukutana tena na mtu ambaye si kuwa nimemwona kwa miaka mingi nilisema wewe si yule mtu niliyemfahamu wakati mmoja kisha akaanza kuniambia yale ambayo amepitia ikiwemo ndoa iliyovunjika na namaumiu moyo ambayo singependa hata adui wangu mbaya zeie kupitia sasa yeye ni nijiu lilofanywa laini roho ya majivuno na kiburi imemtoka na nafsi yake kuchukuliwa na upole na unyenyekevu petro aliandika kuwa kwa wakati wake mungu atamwinua yule anayejitenga na majivuno na kunyenyekea mawe yanayofanywa laini yanapitia nyakati ngumu sana ila ulimwengu unapenda kile unachoona jiwe linapokuwa laini ila ulimwengu unapenda kile unachoona jiwe linapokuwa laini Hakika. ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brit hop for tomorror kĩli cho naye dr harold salar wa guidelines international na kũletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7:220 tatu tatu moja nne moja mbili ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili