daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kuamini au kushuku imani yako tukitazama kitabu cha luka mlango wa 7 mstari wa1819 tunasoma kuwa wanafunzi wa yohane wakamletea habari za hayo yote ndipo yohane alipowaita wawili katika wanafunzi wake akawatuma kwa yesu akiuliza wewe ndiye yule ajaye au tumtazamie mwingine anjeze gongshe bojakshu aliyejulikana vyema kwa ulimwengu kama mama teresa mwanamke ambaye atakumbukwa kwa kipindi kirefu kwa kazi yake na waliokuwa wakifa kwenye mabanda ya kalkuta alingangana na shaka na frakano kutoka kwa mungu katika miaka ya mwisho mwisho ya maisha yake katika kitabu kilichopewa anwani Come be the the private writings of the saint of ofcalkutta barua za kibinafsi za madha teresa zimechapishwa zikiwafanya watu kutweta akiwa amehukumika mwanzoni mwa kazi yake kuwa mungu alimtaka kuzingatia huduma yake ya umini wa kiroho kwa maskini inaonekana mungu alinyamaza alijihisi kutonganika na mungu na kutohisi uwepo wa mungu au kudumisha uhusiano naye katika barua ambayo haikuwekwa tarehe aliandika sina imani sitaki kunena maneno na mawazo yaliyokusanyika moyoni mwangu na kunifanya nisumbuke sana katika mwaka wa 959 aliandika shauku hii kuu kwa mungu na kufukuzwa tupu hamna imani hamna upendo hamna bidii mbingu haimaanishi chochote mimi binafsi sidani kwamba kando na imani kuwa kile mungu anachosema katika neno lake ni kweli hamna anayeweza kustahimili usiku wa giza wa nafsi unaposhangaa iwapo mungu yuko na iwapo anakujali au la unaposoma zaburi utatambua pia kuwa hata daudi ambaye alielezwa na luka kuwa mtu anayeupendeza moyo wa mungu alingʼangʼana na vipindi vya shaka yohana mbatizaji aliyekuwa akidhohofika katika gereza la herode akiwa na shaka aliwatuma wanafunzi wake kumuuliza yesu iwapo ndiye ajaye au amtarajie mwingine wakati mwingine watoto wa mungu wanapasa kukataa kushuku imani zao au kuamini shaka zao huenda wewe pia ukahitajika kufanya hivyo unapofanya hivyo utakuwa katika kundi zuri ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and reatop for tomorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa gidls international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupita nambari 722331 412 ni 722331 412