adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo je ulimwengu umeingia wazimu kitabu cha kumbukumbu kumbu la torati mlango wa 28 mustari wa 34 hata uwe mwenye wazimu kwa yaunwayo na macho yako utakayoyaona wakati mmoja george bernadsshow alitania kuwa iwapo kuna uhai katika sayari zingine lazima zinatumia dunia kwa kimbilio lao la kiwazimu wakati sikubaliani na kauli nyingi za bwanashuu zinazoashiria kuwa ulimwengu umeingia wazimu najipata katika makubaliano a kikamilifu ukitazama kamusi utapata visawe vingi vya neno wazimu ikiwemo wehu chizi na chakaramo na vyote vina maana sawa iwapo utauliza kama ulimwengu wetu umeingiwa wazimu nini kingine cha kuwajibikia hali kuwa wauzaji madawa wanapandisha bei ya dawa hadi maskini yashindwe kununua tutakabilia najina na ukweli kuwa kuna mamilioni ya watoto katika mataifa yaliyo kusini mwa jangwa la sahara ambao ni yatima kila mara watoto wakiwalea watoto ambao huenda wazazi wao wangekuwa wangali hai iwapo bei ya dawa za virusi vya vi hiv ingekuwa nafuu ili wazipate iwapo utauliza kama ulimwengu wetu umeingia wazimu linganisha mishahara ya wanariadha na waigizaji na ile ya walimu na wahudumu wa afya na ujiulize iwapo ulimwengu huu haujaingia wazimu bila shaka si kizazi chetu ambacho ni cha kwanza kwa kupotoka maadili na ambacho kinashiriki sayari na wenda wazimu ambao wanatishia uwepo wa mwanadamu katika karne ya ishirini uwezekano wa wale walioingiwa wazimu kueneza hali hiyo ulikuwa kadri teknolojia ilivyowezesha adolf hitler aliwaua wayahudi milioni 6 na mataifa milioni8 waliokuwa katika kambi ya watu wengi kule ujerumani enrico femi na wenzake katika chuo cha chicago waliachilia nguvu za kinuklia desemba 1942 kwa msaada wa mungu unaweza hifadhi uadilifu wako wakati wengine wengi wanaopoteza wao kumfuata yeye aliyesema mimi ndiminuru ya ulimwengu kutakuondoa katika giza la ulimwengu ulioingia wazimu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina stength o oday an brthop for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sara wa wagidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233 nne moja mbili kumbuka ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili