mimi ni yohana ds na unasikiliza maisha mapya kati ya jambo ambalo watu tunashindwa kujua na kufahamu kwamba kuna nyakati tunakuwa tunapitia nyakati hizo zinakuwa zinatutengeneza kwa ajili ya mtu bora wa kesho wengi tunakuwa hatufahamu kwamba tunatengenezwa ili tujekuwa nani na tunakuwa hatujiulizi kwa nini tunakuwa tunapitia hali hiyo tofauti na hali wanazopitia wengine wengine yaweza kuwa wanalipiwa ada lakini wewe hata pesa ya kula unakosa mwisho wake inafikia hatua unakimbia mafunzo kutoka kwa mungu kwa kuwa umeyatafsiri na kuyaona kama ni mateso na unasahau kwamba shujaa huwa anatengenezwa ili ajekuwa mtu bora zaidi hapo baadaye ninapenda kujifunza sana kwa daudi kati ya misukosuko aliyoipitia daudi ni wakati anachunga kondoo wa baba yake mzee yese na kuna muda wakati akichunga kondoa wa baba yake alitokea simba alitokea dubu yaani hii ina maana mbele yake kulikuwa na uzima na mauti vilivyosababisha yeye kuingia kwenye hali ya kufanya zoezi la kuwaua ili mifugo yake anayoichunga iwe salama hivyo basi huu ulikuwa ni wasifu tosha kwake uliompa ujasiri na uzoefu wa kuweza kuchukua kazi ya kumuua goriati lakini zaidi kazi ya kuweza kulichunga taifa la israel mungu anahitaji kitu kimoja kutoka kwako na kutoka kwangu anataka kwanza atuthibitishe kama sisi ni dhahabu au ni mawe na wakati wa kuhakikiwa wakati mwingine utajeruhiwa lakini kumbuka unapimwa ili mungu aone kama unafaa kupewa dhamana ya baraka na vitu vingine vyote ambavyo vitapita katika mkono wako hivyo basi leo nakutia moyo hatima yako ni kubwa sana kuliko jana yale uliyopitia na yale unayopitia hivi sasa yanakutengeneza ili uje kuwa shujaa aliye bora wakati wote unapopitia mambo magumu usisahau kwamba shujaa anatengenezwa mimi ni yohana dus na hii ni maisha mapya