zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo a kwa leo tunazungumza kuhusu wacha amani itawale na uwe mwenye shukrani. kitabu cha isaya mlango wa mstari wa 6 utamulinda yule ambaye moyo wake umekutegemea katika amani kamilifo kwa kuwa ana kutumaini ni nani anayeongoza maisha yako yeye aliyetuliza tufani ambayo ilihatarisha maisha ya wanafunzi ya kuvulia samaki au umeruhusu tufani kukatiza ukisahau kuwa uwepo wake kwenye mashua ni muhimu sana kuliko tufani ambayo imefanya mbingo kuwa nyeusi je umetambua kuwa unapotazama kitu siku baada nyingine wiki baada nyingine unakipita chochote kiwacho ila unashindwa kukichunguza kipo hapo ila hakijionyeshi kwenye dira yako baada ya muda unatazama lakini huoni chochote singijizuia majuzi kuazia wakati kidonge cha shaba nyeupe kilionekana kwenye meza yangu karibu sana na tarakilishi yangu ujumbe nukuu kutoka barua ya paulo kwa wakolosai ambayo inasoma na amani ya kristo iamue mioyoni mwenu tena iweni watu wa washukurani nikishangaa kilikotokea nilikichukua na kukiweka mahali pawazi ambapo nilianza kutafakari kukihoso kidonge hiki kimetokea wapi nikamuuliza mke wangu hako pia baada ya siku chache nilitupa jicho ukutani na kugundua sehemu ya chini ya mti kubwa kuliko kidonge hicho ikining'inia kwenye msumali na gundi iliyokauka na nikakumbuka kidonge cha shaba nyeupe kilichokuwa kwenye meza yangu kikiegimea ukuta kilikuwa kimeanguka kutoka kwenye kidonge hicho na kutuma mahali ambapo kilinivutia na kilikuwa nilianza kulenga ujumbe huo ambao ulinivutia sana wakati mwingine tunahitaji vikumbusho vya kile ambacho tayari tunajua pengine mungu alirohusu kidonge hicho cha shaba nyeupe kuanguka kutoka kwa sehemu hiyo ya mti iliyoshikiliwa na msumali kwenye ukuta ila nakwambia kilinivutia na kunikaripia kwa kuruhusu vitu venye majuto na visi muhimu kunipora amani yangu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and jinat for tomorrow kilichoandikwa naye d harold sala wa Guidelines international na kuletwa kwa konami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari sifuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne nah moja mbili.