daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo nam tuangaziwe kombolewa kuwa tajiri sehemu ya kwanza luka mtakatifu mlango 12 mstari wa 34 kinasema kwamba kwa kuwa hazina yenu ilipo ndipo itakapo kuwa na mioyo yenu kwa mtu aliyejulikana kama mtawala tajiri mchanga yesu alisema umepungukiwa na neno moja enenda ukauze ulivyo navyo vyote uwape maskini nawe utakuwa na hazina mbinguni marko wa wa mstari sahau kuwekeza vizuri ili utoye zaidi au kutenga za kutosha ili upene kwa chuo au ni vipi kuhusu wakati yesu alipomtazama mwanamke mjane maskini akitia peni mbili kwenye chombo cha kutolea sadaka kanisani alisema hakika nawaambia huyu mjane maskini ametia zaidi kuliko wote akimaanisha watu wengi ambao walitoa wakitarajia sifa kwa ukarimu wao katika hafula nyingine alizungumza kumhusu mtu aliyeonekana kuwa mfanyibiashara mzuri ambaye alibomoa gala lake na kujenga kubwa alimtaja kuwa mpumbavu kwa kuwa hakutambua vilivyodumu vile vilivyoongezeka wakati alipokufa vikimwacha masikini kiroho yesu alifunza kuwa kadri unavyotoa zaidi ndivyo unavyokuwa na zaidi katika sarafu za kimbinguni ambavyo huwezi nyangʼanywa bila hekima ya kidunia alisema kadri unavyotoa zaidi ndivyo kiwango utakachopewa na mungu kitazidishwa ikizingatiwa kuwa mungu si mdeni wa mtu yeyote hili hapa andiko wapeni watu vitu nanyi mtapewa kipimo cha kujaa na kushindiliwa na kusukwasukwa hata kumwagika ndicho watu watakachowapa vihwani mwenu luka kuvunja ule mkazo ambao pesa ziko nawo katika maisha yako kuna mruhusu mungu kukupa utajiri wake mtazamo wako kuhusu pesa unaeleza sana kuhusu utajiri wako wa kweli si mali na mafungu uliyonayo au kina cha maelezo kuhusu fedha zako ila iwapo au la uko huru kutoa kwa ukarimu ili uwe tajiri katika ufalme wa mungu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and breathop 4or tomoro galichoandikwa naye dr harold sanler wa gardlines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuaa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412