adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo ni nani wa kusema nini cha kufanya zaburi mstari wa kufanyaab mimi nalisema kwa haraka yangu wanadamu wote ni waongo mtindo wa maisha ambao umekombatiwa sana na watu wengi katika jamii ni ule wa fanya iwapo kitaonekana kizuri hali hii imechochewa na wadhanaishi wanaopinga kuwepa kwa ukamilifu katika ulimwengu wetu maadili mahususi hamna kilichochema wala kibaya hivyo mtu anafanya kinachoonekana chema kwa wakati huo tu ukweli ni wa kibinafsi ni mawazo yaniko sawa uko sawa pia ni hali ya kivitendo inayosema iwapo hutaulizwa mbona usifanye ikizingatiwa watu wengine wanafanya neno la kiingereza i linatokana na kivumishi cha kilatini nt lililotumika sana kwenye somo la hisabati na sayansi lenye maana yote au kamilifu kueleza neno hili ni kama kupigilia kitu kioevu kwenye ukuta kwa misumari huenda usifahamu jinsi ya kulieleza ila unalifahamu bila shaka unapoliona maelezo rahisi hapa ni kufanya unachosema utafanya uaminifu haupimwi kwa asilimia kama alama ya wastani kwenye mchezo kama vile wa kriketi huna kiwango fulani cha uaminifu kama vile ungesema juma lilopita nilikuwa na asilimia sabi 8ane ya uaminifu ila nikateleza kwa hili mara kadhaa hali iliyopunguza alama yangu ya wastani ama uko nayo ama huna mtu aliye mwaminifu kwa mkewe kwa asilimia 98 ya wakati bado ni mwasharati na si mwaminifu kwa mkewe haijalishi ni mara ngapi amekuja nyumbani moja kwa moja kutoka kazini uaminifu waweza kuzwa hiyo ndiyo inayohusu ukombozi na neema watu wengi wanaweza sema hivyo ndivyo yalivyokuwa maisha yangu na kisha nikakutana na yesu kristo aliyenibadili hadi nikawa nilivyo sasa paulo aliliweka hivi hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yamekuwa mapya wakorintho wa wa wa pili mlango mstari hiyo ni habari njema na hiyo ndiyo inayohusu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength 4 today and brighthop 4or tomorro kilichoandikwa naye dr harold de sala wa guidelands international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuaa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233412 ni 72233 ن nah, مjmbiلi