hii ni new life africa satellite ifafica na unasikiliza kipindi cha maisha mapya tunafahamu kwamba wengi wetu tunapoamua kuanza maisha mapya huandaa malengo na mipango kadha wa kadha hivyo basi ukiwa unaanza maisha mapya katika mipango yako hakikisha unaweka mpango wa kuboresha mahusiano yako ya kiundani pamoja na kristo na hakikisha unakuwa mwanafunzi wake bora unayemfuatilia katika njia ile yenye mbamba ya upendo imani matumaini na utakatifu na njia pekee ya kutimiza haya ni kujitakasa wewe mwenyewe na kuboresha kamusi yako ya maisha katika kamusi ya maisha yako hakikisha unaondoa maneno ambayo ni matokeo ya matendo ya mwili katika kamusi yako ya ndani na uweke maneno ambayo ni maneno ya tunda la roho na hii itakusaidia kuhakikisha kuwa una maisha mapya yasiyokuwa na hatia mbele zako na mbele za mungu ni maombi yangu kwa bwana kwamba wakati ukiwa unaanza maisha mapya yalete mafanikio na matokeo unayoyatamani ili upate amani itakayofuta machozi yako yote maana huenda kilio huja kukaa usiku lakini asubuhi huwa ni furaha aliandika mzaburi katika sura ya 30 na mstari wa tano ulikuwa ukisikiliza kipindi cha maisha mapya kinacholetwa kwako na new life africa satellite network nami ni yohana dionis