hii ni new life africa satellite network na unasikiliza kipindi cha maisha mapya unapoanza maisha mapya usikubali kitu chochote kishindane na upendo wako kwa bwana baada ya kuwa umeamua kuishi maisha mapya fika katika kiwango ambacho upendo wa yesu na umakini juu ya upanuzi wa ufalume wake ndio kitu pekee kinachojalisha katika maisha yako usiwekeze sana katika dunia hii kumbuka dunia hii sio makao yetu ya kudumu utakuwepo tu katika dunia hii kwa muda kama mtalii kwa hiyo lazima uweke malengo na kuweka mapenzi yako kwenye mambo yaliyojuu kule ambako kristo aliko ambako ameketi mkono wa kuume wa mungu wa korosai sura ya tatu mstari wa kwanza asante kwa kusikiliza maisha mapya siku ya leo na ulikuwa ukisikiliza kipindi hiki cha maisha mapya kinacholetwa kwako na new life africa satellite network nami ni yohana dionis