mimi ni yohana ds na unasikiliza maisha mapya ya new life network changamoto kubwa tulio ni kwamba tunataka kuongea kila wakati tunataka kujibu kila tunachosikia kila tunachokiona tunataka kukisemea kitu kuna wakati tunasikia na kukutana na mambo ambayo ukiuhalisia moyo unakuwa unagoma kabisa kunyamaza na wakati huo unapofika unatamani ujibu unatamani uambie watu yale umefanyiwa unatamani ueleze vile umeumizwa lakini kumbe si kila jambo linatakiwa kuongelewa au si kila jambo jambowt wanafahamu si kila unachokiona unatakiwa kukisemea si kila kitu kisikiacho uambi wacho ni lazima ujibu biblia inatuambia nini katika mithali 11 awa12 asiya na akili humdharau mwenziwe bali mtu aliye na ufahamu hunyamaza ukienda pia katika mithali sura a17wa28 inasema hata mpumbavu akinyamaza huhesabiwa hekima akifumba midomo yake huhesabiwa ufahamu kama imetokea umeumizwa umekwazwa umetukanwa umedhalauliwa katika mazingira yoyote yanayokuletea hasira na ghadhabu jitahidi kunyamaza ni kweli moyo na akili na hisia vinakusukuma ujibu kubisha na kadhalika lakini elewa madhara ya kujibizana ukiwa na hasira kunyamaza ndiyo hekima bora zaidi ambayo unaweza ukamwomba mungu akupatie mimi ni yohana doisna ulikuwa ukisikiliza maisha mapya ya New life africa satellite network