ua daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha ni nini kitabu cha mlango wa 27, wa mstari hadi 2756 hasha nisiwahesabie ninyi kuwa na haki hata nitakapokufa sitajiondolea uelekevu wangu haki yangu naishika sana wala sitaiacha moyo wangu hautanisuta wakati nikiwapo hai uaminifu ni nini uaminifu ni kufanya kile unasema utafanya kitu kinachoonekana kutokuwa na mamlaka ya kimaadili katika tamaduni na ulimwengu wa leo waajiri kila mara hutazama maendeleo na kujiuliza je huyu mtu alitimiza kile anadai kuwa amefanya watu wanaotuma maombe ya kazi hugushi ujuzi wao na mafunzo kwa kuwa wanataka kazi kwa udi na uvumba wakurugenzi hotelia chumvi mishahara yao kwa kuwa wanataka kuwapendeza wenye hisa na wafanyikazi wanapiga simu akisingizia magonjwa kwa kuwa likizo yao imekamilika na wanataka siku nyingine moja zaidi ili wawe na jamaa zao waliokuja kuwazuru je unaamini katika maisha baada ya kifo simamizi alimuuliza kijana mmoja nam jana huyo alijibu kwa upesi vizuri akasema mku huyo kwa sababu shangazi yako ambaye ulipasa kuhudhuria ya mazishi yake wiki iliyopita amepiga simu asubuhi ya leo akitaka kuzungumza nawe kuna kitu kimoja cha hakika kiwango cha mungu ni rahisi sana sema ukweli ukweli mkamilifu na si kitu kingine bali ukweli mfalme akamwambia malangapi ni kwapishe usiniambie neno ila yaliyo kweli kwa jina la bwana wafalme paulo akaandika kwa efeso basi uvuweni uongo mkaseme kweli kila mtu na jirani yake kwa maana tu viungo kila mmoja kiungo cha mwenzake Waifensu, wa ne, wa mstari tamaduni yetu inapokosa kutambua umuhimu wa uaminifu matakwa ya mungu hayabadiliki ila maisha yako yanapoonyesha uaminifu dhamiri yako itakuwa safi siku moja utakaposimama uweponi mwa mungu ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina sth r oda Hope for kilichoandikwa andikwa nayedr harold e sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 72233412 ni 7223312