maisha mapya nami ni yohana dionis je unafahamu kwamba kuna nyakati tumekuwa tukimwekea mungu mpaka katika maisha yetu watu wengi bila kuelewa wamekuwa wakimwekea mungu mipaka ya nini anachoweza kufanya katika maisha yao mungu anapotaka kufanya kitu siku zote huwa hahitaji kufuata njia ambazo pengine wanadamu wameziweka au unazifahamu au umezizoea yeye mungu huwa ana njia zake na njia zake zinakiuka njia zote za wanadamu ambazo wanazitumia kufanya mambo yao hivyo basi leo niendelee kuukumbusha kwamba usithubutu kumwekea mungu mipaka katika maisha yako yeye ni mungu mkuu sana anapofanya kitu chake hahitaji kufanya kulingana na mipango yako ninakumbuka wakati fulani nilikuwa nina mipango yangu na nikawa nimeiwekea ratiba kulingana na akili yangu na nilihisi kwamba nisingeweza kuifanikisha lakini mungu wa kunishangaza akaifanikisha mipango hiyo ndani ya muda mfupi na hapo ndipo nikajua kwamba njia zake hazichunguziki na njia zake si kama za wanadamu hivyo basi unachotakiwa kukifanya ni kumwamini mungu kwa sababu yeye ni mungu upendo mungu wa rehema na mungu atupae kila lililojema ukisoma katika isaya 55 mstari wa 8 nasema maana mawazo yangu si mawazo yenu wala njia zenu si njia zangu asema bwana hivyo siku ya leo niendelee kuukumbusha kwamba ziamini na kuzitegemea njia za bwana hata kama hazifanani na njia zako mimi ni yohana ulikuwa ukisikiliza maisha mapya