daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hikcmongozshetani anaporusha kizuiziata511 heri ninyi watakapowa shutumu na kuwaudhi na kuwanenea kila neno baya kwa uongo kwa ajili yangu unapokuwa na adui nje ya malango yako na huna kamili iwapo yuko hapo wewe ni muathrika. hiyo ndiyo sababu watu wanaweka kufuli kwenye milango yao na kuweka kengele na kamera za doria hiyo ndiyo sababu pia wengine huishi kwenye jamii zilizozingirwa na kuta zenye malango akiandika kwa ushirika wa uaaminio kule thesalonika paulo alisema kwa hiyo tulitaka kuja kwenu Nam, mimi paulo mara ya kwanza na mara ya pili na shetani shetani akatuzuia wa pili, wa thesalonike kwanza maneno haya mawili alituzuia luka rafiki wa paulo na aliyeandika kitabu cha matendo ya mitume hatupi maelezo zaidi yale ambayo ningependa sana kujua je shetani aliwazuia kwa njia gani labda paulo na sila haungepata visa labda hawakupata mbino ya kuwasafirisha japo na shuko wangetembea jinsi ilivyokuwa mazoea yao au labda ilikuwa hisia kuwa hakika mungu hataki tufanye hili mungu alikuwa na mpango bora kitu ambacho mwanzo hawakukiona usiku paulo alikuwa na ono na kuona mtu kutoka ugiriki akisema njo huku tusaidie hapo ndipo paulo alitambua mungu aliwataka waende magharibi sio mashariki mungu anaporuhusu shetani kufunga mlango amini katika yeye kuwa atafungua mwingine mahali ambapo patakuwa bora zaidi mapenzi ya mungu hayatakupeleka mahali ambapo neema yake haiwezi kutunza mlango unapofungwa muulize mungu akufungulia anapotaka uende atafanya hivyo shetani angali anarusha vizuizi kwenye njia za watoto wa mungu vitu ambavyo vinatufanya tusitimize kila kitu tunachotaka ila iwapo mungu hata ruhusu shetani hatafanya chochote ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for sngth or oday for ortomorro kilichoandikwa dr harold sala wa wagidlie international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 7220 tatu tatu moja nne moja mbili ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili