hii ni maisha mapya na mimi ni yohana donis ishara kuu zaidi katika ulimwengu ni msalaba kwa huo mungu alifuta kila kitu ambacho akikuwa chake udhairisho mkuu ulimwenguni ni ufufuo kwani kupitia huo mungu alileta vyote katika uwepo wake kwa hiyo ushindi wa kudumu wa ufufuo hauwezi kama kutenganishwa kutoka katika msimamo wa kudumu wa msingi wa msalaba kwa sababu neno la msalaba kwao anaopotea ni upuuzi bali kwetu sisi tunaokolewa ni nguvu ya mungu kisoma imeandikwa katika wakorinto wa kwanza sura ya kwanza mstari wa na 8 nguvu yetu ni msalaba asante kwa kusikiliza maisha mapya siku ya leo na mimi ni yohana dionis