wa zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo leo tunazungumza kuhusu kuacha au kuanzisha upya katika kitabu cha hesabu mlango 26 wa mstari wa 1 ni kuwa nchi ikafunua kinywa chake na kuwa meza pamoja na kora mkutano huo ulipokufa wakati moto ulipowateketeza watu 250 nao na wakawa ishara daima ni mapema sana kuacha alisema george swittin katika miaka yake kama rais katika taasisi ya kibibilia ya mudy bewa lilozinduliwa na dit mudy zaidi ya karne moja iliyopita aliwaona mamia ya wanafunzi ambao walikuwa na juhudi sana ila waliogubikwa na utovu wa ufanisi wakiamua kukata tamaa na kujaribu kitu kingine rahisi ukweli ni kuwa hamna mtu anayefaulu bila pingamizi bila kuanguka bila kushushwa moyo kusoma wasifu wa watu ambao umeandikwa kwenye kurasa za andiko ni kusoma kuanguka kwa kibiniadamu ona alikataa kwenda alipotumwa na mungu na kuenda njia nyingine ila baada ya kumezwa na samaki alitubu kwa kutenda maovu na kuelekea ni nawi alikotakiwa kwenda awali john mark akisafiri na paulo na barnabas katika safari yake ya kwanza ya kimishonari alishikwa na hamu ya kurudi nyumbani na kisha kuachana na safari hiyo na kurejea ila alipowazia masuala ya kiroho zaidi kurejea kwake hakukumduru alishinda na kuandika injili ya pili ambayo ina jina lake sasa je nini chanzo cha haya yote mungu ni mungu wa nafasi ya pili mmoja ambaye anasamehe mungu ambaye anajua kuwa sisi ni mavumbi inavyowekwa na mtunzi wa zaburi hivyo umejikua kidole chako cha mguu na kuanguka simama mwombe mungu msamaha na umtambue kuwa mungu wa nafasi ya pili na ya tatu na nyingine atakupa nguvu na msaada kuanguka hakufai kuwa mwisho wako wazo la mwisho kabisa kuna kushindwa kwingine ambako kunaweza kufanya uondokee shindano iwapo umeshushwa moyo na kushindwa kwako haujaondokea shindano kabisa jifunze kutokana na makosa yako simama na uendelee na safari katika njia inayopasa ni mapema sana kukata tamaa george georgeswtting alisema kweli ujumbe huu umetafsiriwa kutoka katika kitabu kwa jina strength for today and bright hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa gidlines intenational na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari722 tatu tatu moja nne moja mbili kumbuka na sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili