kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo tuangazie la kitabu cha isaya mlango wa muongozo hawataona njaa wala hawataona kio hari haitawapiga wala jua kwa mwana yeye aliye warehemu atawatangulia Nam karibu na chemchemi za maji atawaongoza nikipitia hospitali moja kule monrovia liberia nilielezwa kuhusu mgeni ambaye alimchunguza sana mhudumu wa afya akimhudumia mgonjwa ambaye mahitaji yake yalikuwa ya kuhuzunisha alipoona kile ambacho mhudumu huyo alikuwa akifanya mgeni alisema singefanya kile unachofanya hata hiyo kwa pesa zote ulimwenguni a utulivu mhudumakajibu hata mimi singeweza hivyo ni nini kilichomtia moyo upendo wa kristo ndani yake ulimsukuma kuguza maisha ya wanyonge na wanaoteseka mathayo anatueleza kisa ambapo umati wa watu ulijisukuma kwa yesu akisema na alipowaona makutano aliwahurumia kwa sababu alikuwa wamechoka na kutawanyika kama wasio na mchungaji mlango wa tisa, wa mstari maneno aliyotumia yesu kuelezea wale waliojisukuma kwake yanaelezea kwa ukamilifu kizazi chetu mkurugenzi wa makao ya watoto huko urusi liyezuru wakati mmoja mahali palipokuwa na watoto 3 wenye mahitaji spesheli haswa waliona matatizo ya kimawasiliano alizungumzia umuhimu wa walezi alisema watoto hawa wanakabiliwa na ugumu katika kudheherisha hisia na mahitaji yao hijua ya tunawafunza wafanyikazi wetu kuhisi wanachohisi na pia kuhisi mahitaji yao hilo ndilo linalo husu huruma kuhisi wanachohisi wengine kuhisi uchungu wake na kuugua naye badala ya kukemea umati au kusema tazama uchungu wako ni matokeo ya makosa yako ya kipumbavu yesu aliwatazama watu kwa huruma kwa kueleza huruma ina maana kuwa kuhisi kile mwingine anahisi kabla ya kuwa na aina ya huruma inayotufanya kuhisi uchungu wa wengine ni lazima tutoke katika nafsi zetu tutoke katika maneno yetu ya kujifariji na tunyoshe mkono na kumguza mtu aliye katika hali ya uchungu mtu anayeumia mtu katika jamii hapo tu ndipo utakapoleta utofauti ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for today and brighthop for tomorrow kilichoandikwa choandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulisha kupitia nambari 7:220 tatu tatu moja nnne moja mbili ni sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili