kuwa daka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha muongozhivyo mfuateni mungu kama watoto wanaopendwa mkaenende katika upendo kama kristo naye alivyowapenda ninyi tena akajitoa kwa ajili yetu Wafeso sura ya mstari wa hadi kwa watu wengi agano la kale na agano jipya yanaonekana kuwa tofauti sana wanaipa picha sheria ya agano la kale kuwa kinyume na neema katika agano jipya wanampa mungu picha ya bwana mkali kwa wanadamu anayebeba fimbo kubwa na kumwona mungu wa agano jipya kama baba mwenye upendo ambaye alimtoa mwana kwa ajili ya watu wote nyingi ya amri kumi za agano la kale zimeelezwa kwa njia hasi usiwe na miungu mingine ila mimi usijifanyie sanamu ya kuchonga na usiuwe miongoni mwa zingine ila hasi ni upande mmoja tu wa sarafu na upande mwingine wa sarafu ni ule unaofanya upande hasi kufanya kazi msa alipowakusanya watu kupitia yale ambayo mungu aliahidi kabla ya kuvuka mto yordani hadi kanani alizitaja tena amri 1 akisema tunzeni basi mtende kama mlivyoamriwa na bwana kumbukumbu la torati kisha katika aya inayofuata ma alisema maneno hayo ambayo leo utayapata yameandikwa katika miimo ya nyumba nyingi israeli sikiliza e israeli bwana mungu wetu ndiye mmoja nawe mpende bwana mungu wako kwa moyo wako wote kwa roho yako yote na kwa nguvu zako zote torati na ule wa tano. katika gano jipya tulisoma kuhusu kijana mmoja aliyemjia yesu na kumuuliza mwalimu mwema nifanye nini nipate kuuridhi uzima wa milele yesu alimnukulia baadhi ya amri kumi kisha akajibu mwalimu haya yote nimeyashika tangu utotoni mwangu yesu akamwambia enenda ukauze ulivyonavyo vyote uape maskini nawe utakuwa na hazina mbinguni kisha njoo unifuate marko kumi, mstari wa moja. ila kijana huyo akaondoka akiwa amekunja uso wake kwa kuwa alikuwa tajiri sana alizipenda pesa zake kuliko kitu chochote nam ni amri ya 11 kumpenda mungu inayoifanya rahisi kutii zingine zote upendo ni hisia chanya inayoimarisha jukumu la sheria ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for for today and bright jinatybimorro kilichoandikwa naye dr harold sala wa guidelines international na kuletwa kwako nami ibrahim adolwa iwapo ujumbe huu umekuwa wa baraka kwako basi tafadhali tujulisha kupitia nambari 7220331 moja mbili. kumbuka ni sufuri saba m2ilimbili tatu tatumoja nn mojbili