siku ya sita na hii ndiyo ishara kwenu mtamkuta mtoto mchanga amevikwa nguo za kitoto amelala katika hori ya kulia ngombe na mara walikuwapo pamoja na huyo malaika wingi wa jeshi la mbinguni wakimsifu mungu na kusema atukuzwe mungu juu mbinguni na duniani iwe amani kwa watu aliyowaridhia luka mbili, hadi kuminane. amani kwa watu ambao mungu amewaridhia amani kwa ajili ya nani kuna onyo nzito katika sifa za wale malaika amani kati ya wale ambao neema yake iko juu yao amani kati ya wale aliyowaridhia lakini pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu sita. kwa hivyo krismasi haileti amani kwa watu wote hii ndiyo hukumu yesu alisema nuru imekuja ulimwenguni na watu wakapenda giza kuliko nuru kwa maana matendo yao yalikuwa maovu 3, au kama mzee simeoni alivyosema alipomuona mtoto yesu tazama huyu amewekwa kwa kuanguka na kuinuka wengi walio katika israeli na kuwa ishara itakayonenewa ili yafunuliwe mawazo ya mioyo mingi luka mingiee kuna wangapi ambao wanatazamia siku ya krismasi isiyokuwa na misisimko na hawataona zaidi ya hiyo kwamba kuna ishara ya kupingwa alikuja kwake wala walio wake hawakumpokea bali wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa mungu ndio wale waliaminio jina lake yohana hadi mbili. yesu alisema tu kwa wanafunzi wake peke yake amani na amani yangu nawapa niwapavyo mimi sivyo kama ulimwengu utoavyo msifadhaike mioyoni mwenu wala msiwe na woga yohana nawoga 14, watu wanaofurahia amani ya mungu ipitayo ufahamu wote ni wale ambao katika kila neno kwa kusali na kuomba hufanya haja zao zijulikane na mungu wafilipi hadi —fl:67 ufunguo unaofungua sanduku la hazina la amani ya mungu ni amani katika ahadi za mungu kwa hivyo paulo anaomba basi mungu watumaini na awajaze ninyi furaha yote na amani katika kuamini warumi 15, 15. na tunapoamini ahadi za mungu na kuwa na furaha na amani na upendo basi mungu anatukuzwa atukuzwe mungu juu mbinguni na duniani iwe amani kati ya wale aliowaridhia kila mtu kutoka kila tabaka lugha kabila na taifa atakaye amini