adaka zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo kwa leo tukaweze kuangazia ujumbe niko nawe kitabu cha waibrania mlango wa13 mstari wa5 kinatuarifu msiwe na tabia ya kupenda fedha mweradhi na vitu mulivyo navyo kwa kuwa yeye mwenyewe amesema sitakupungukia kabisa wala sitakuacha kabisa akielekea mwishoni mwa maisha yake david livingstone alirejeshwa katika nchi yake alikozaliwa huko scotland ili kupewa heshima za mwisho na wananchi wenzake pamoja na chuo kikuu cha glasgow kulikuwa na ukime mkubwa vigsto alipoelezea uzoefu wake katika bara la afrika mkono wake ukining'inia upande mmoja matokeo ya kuvamiwa na simba alizungumzia jinsi alivyolazwa mara tatu kutokananahoma alielezea ugumu kuvumilia kwa sababu ya kristo nikinukuu usemi wa huyo mishonari ila na rajaa bila wasiwasi nikiwa na furaha kuu ungependa nikueleze kilichonisaidia katika miaka yote utumwani kwa watu ambao wasingeweza kuelewa lugha yao na wenye mtazamo dagadaga na wa uhasama kwangu daima kilikuwa hiki natazama mimi nipo pamoja nanye siku zote hata ukamilifu wa dahari kila kitu kwa haya maneno na nikafaulu ni neno la muungwana mwenye heshima ya kitakatifu hivyo kuna mwisho wa hilo kufuatia muda wake glasgow alirejea afrika ambapo alifarwiki akiwa kwenye magoti yake je maneno ya yesu kristo yaliyomfariji na kumtia nguvu livingston yana umuhimu kwa maisha ya sasa kitabu kingine sasakitabu kingie c ii1 kina kariri ahadi ya yesu anaposema sitakupungukia kabisa wala sitakuacha kabisa brania, tatu, na andiko hili linamaanisha hata kuacha hata kwa sekunde hivyo waweza amini ahadi iliyo ya umuhimu zaidi kwa livingstone usiwahisahao kuwa ahadi hii ilitolewa kwa watoto wake kwa wale wanaomjua kuwa bwana ni mwakozi ni onganiko la kipekee liliopo baina ya yeye aliyetoa uhai wake kutukwa mboa na watoto wake walioridhiwa kwa familia ya mungu hadi hiyo ina jina lako ndani mwake usiwahi sahau hilo ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kitabu kwa jina strength for for today and bright Hope for tomorrow kilichoandikwa naye dr harold sala wa Guidelines international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi iwapo ujumbe huu umekuwa baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari sufuri saba mbili mbili tatu tatu moja nne moja mbili