zako chache tukaweze kuungana katika kipindi hiki cha mwongozo hebu leo tukaweze kuzungumza kuhusu mbona ujishugulishe na kanisa katika kitabu cha ufunua wa yohana 3:15 kinasema kwamba nayajua matendo yako kuwa hu baridi wala hu moto ingekuwa heri kama ungekuwa baridi au moto iwapo huja kuliacha kanisa upo uwezekano kuwa kwanza huendi kanisani hujawahi enda na wadhani hutawahi pili unafadhalisha kulala hapo hata jumapili asubuhi au tatu wewe ni mtakatifu kweli na hustahili kutuzwa dhahabu utakapofika katika malango ya mbinguni kile ambacho wakati mwingine unahisi kufanya na unajua hustahili kufanya ni kitu kimoja na kile unachofanya ni kitu kingine wawaza kuwa aina ya muziki unaochezwa ni wa zaidi au ni wa kawaida kanisa si la kitamaduni la wasumi sana lenye mihemko zaidi lisilofaa linapuuza maswala ya kimahusiano la kisiasa zaidi au halihusiki kikamilifu au ni nini ulichonacho katika misururu ya viji sababu visivyo na ushawishi kuhusu kwa nini hujishughulishi na kanisa jinsi ambavyo ulifanya kwa wakati mmoja sasa kwa nini hujishughulishe na kanisa sababu ya kwanza ni kuwa kwa sababu kwenda kanisani si tamaduni tu ya wakristo wa kwanza bali pia ni kutii andiko lenyewe waibrania mlango wa kumi, mstari wa 25 nasema kwamba wala tusiache kukusanyika pamoja kama ilivyo desturi ya wengine bali tuonyane na kuzidi kufanya hivyo kwa kadri mwanavyo siku ile kuwa inakaribia pili kanisani ni ushirika wa watu majeruhi wanaotembea wahitaji na vilevile waliokomaa kiroho pahali ambapo tunaona mikono ya mungu iliyo wazi kwa watu wengi tunahitajiana hamna walio wazuri sana hata wabaki nje wala hamna wabaya zaidi hata wasiingie sababu ya tatu hamna chochote kinacholinganishwa na ibada inayotokana na sauti zilizounganika baadhi zenye mahadhi na zingine zisizo mahadhi zikiimba sifa za mwenyezi na mwisho kabisa ni katika ushirika wa kanisa tu ambao twaweza tiana moyo wakati mmoja tukichocheana katika kutenda mema na kubebeana mizigo jinsi tunavyohitaji ujumbe huu umetafsiriwa kutoka kwenye kitabu cha strength for today and an brthop for tomorro kilichoandikwa na harold sala wa waguidelins international na kuletwa kwako nami emmanuel oyasi na iwapo ujumbe huu umekuwa w baraka kwako tafadhali tujulishe kupitia nambari 722331412 kumbuka nambari hiyo ni 722331412